Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First class chuo ni za ma TO tu-wenye historia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamabadiliko, Sep 21, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hi student?

    Jamani mi ni mzoefu na chuo .. Kwanza najua kila mmoja anapojiunga na chuo mawazo yake huwa ni kupata 1st class yani GPA 4.4-5.0 lakini kiuhalisia ndoto zao hupotea wanapokuja kugundua ukweli. Wanaopata 1st class chuo karibu 95% ni ma TO(TZ ONE- TOP 20),

    Wanaopata hzi ni wale wenye hstoria zao, mara o level 7,8 a leve 3,4. Kwa hyo msijetarajia makubwa wakati huna uwezo. Mfano mwaka 2005 jamaa aligradte mzumbe akapata 5.0 Gpa overal, na jamaa alikuwa wa 3 fom six.

    Waachie matoo first class zao, wale jamaa tunawaita SUPER HUMANS.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Wamegundua hata ki-Ipod ?
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    si tunawaita ni unawaita 'super human'
    mkuu jaribu kua unajiamin kwa kitu unachofanya vinginevyo utakuja na wanaopata kazi zenye earning kubwa ni TO's
    fact:nliposoma post yako nimegundua hua ujiamin ndo mana ukajenga mawazo kama ayo...

    Thanks.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Uzoefu wako ulianzia wapi ukaishia wapi?Usikatishe watu tamaa,bidii ya mtu ndiyo itakayo-determine GPA yake.
     
  5. L

    Luluka JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kama hicho!!watu wameenda chuo maTO na wametoka na GPA za ajabu ajabu!!cha muhimu chuo na kusoma!mwenye division 3 Alevel anaweza kutaka chuo na GPA ya zaidi ya 4.
     
  6. Sauli

    Sauli Senior Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jamaa mtoa mada ni m2 wa kukariri, jipange bro
     
  7. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nyie bisheni mana hamjui ,mi naongea fact tu hapa, sijakurupuka usingizini kuyaongea haya. Evidence zipo, vilaza wajitambue mapema
     
  8. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Another silly people!Una uzoefu na chuo ww ni Prof?umbumbumbu wako ndio uliokunyima first class ukatoka na gmen pass.Kwa hiyo unawashauri vijana wasitie bidii?Na kweli ww ni mwwanamabadiliko maana bado hujatoka ktk kundi la zinjathropas
     
  9. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Acha kusifia vitu ambavyo vipo kwa asilimia ndogo sana.

    Nani asiyejua kwamba elimu ya chuo ukisoma vizuri unafaulu kwa GPA nzuri. Hapo unajaribu kuwaogopesha vijana wa First year. Watu kibao Form six walipiga 3 za kawaida wakakosa mkopo then wakaingia chuo kwa kukaza then muda huu wanakula bata sehemu mbalimbali.

    Usikariri maisha mpwa. Vijana kazeni Buti vyuoni achaneni na hao wanaokariri life.

    Inshu ni kukaza tu hamna TO wala nini. Hata huyo TO akipiga msuli wa kawaida pass au lower inamkumba ktk GPA yake.
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nnachojua mimi 1st class kupata ni ngumu,that‘s a fact. Lakini sio ma TO pekee ndo wanapata-it is not their reserve. Hakuna formula kwny kupata 1st class zaidi ya bidii. Hata ukiwa TO ukimbwela unapata gentleman.
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sawa wewe unajua, umeshinda, kombe ni lako
     
  12. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BHULULU usemayo ni kweli,nimesoma na watu ambao huko nyuma hawakuwa ma-TO kama mleta thread anavotaka tuamini na wakapata first class. Na si hvyo tu hata darasani hawakuwa wanatisha kiivo.
     
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nilikua sijajua aliyetoa huu uzi kumbe ni mwanamabadiliko
    fact:wakuu jaribuni kumfatilia huyu jamaa humu jf utagundua kitu
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyu mleta mada anafikiri ni yeye tu ndiye anajua mambo.Watu wengine ni wa kuhurumia tu.
     
  15. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Umesomanae chuo cha kutengeza mboga
     
  16. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu mi nachoelewa ni kukaza msuli tu,mbona kuna waliotoka na div 3 O-level,lakin wakapata 1 A-level,sasa kipi kinashindikana chuon
     
  17. Drama.abk

    Drama.abk Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wizi m2pu... 2pa kuleeeeeeee... We mtoa maada inaelekea unakariri matango pori badala ya MADESAAAAA
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    TO gani ambaye hajapata first class?
    •Mnawajua ma-TO wote kuanzia 1995-2008? Mie nawajua kama 8 hivi na Mmojawapo ni ZeMarcopolo (Jamaa kichwa na amepata first class),wengine siwataji ila wametoka Mzumbe/Kibaha na Ilboru,wengi naowajua wanakula maisha.....M1(A 10 olevo,A 3 alevo na 4.9 chuo) tu ndio alipata mitihani baada ya kumaliza chuo alikosa kazi kwa mda hivi akawa fustrated lkn baadae alipata kazi anakula maisha.
    •Mie nilipiga One ya 3 Advance lkn sijabahatika kupata U -TO! Na Chuo kama kawa 1st class kwahyo nakubaliana na mtoa uzi,wengi waliopiga point3 wamepiga 1st class chuo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwanamabadiliko nimegundu unakata tamaa mapema sana then hujiami...vinginevyo huwezi badilika...sio kweli waloom pata hizo 7 , 8....3, 4 ndo haki yao kupata first class chuo...Niligonga 2 ya 18 then 2 ya 11 but chuo nikakong'oli 4.4....trust ur self
     
  20. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    napinga...nilipata 1 ya 8 o level, na div 2 a level na kupata 1st class kali tu chuoni!!!!
    But haimanishi ndio ubora! Na ma 1st class yetu na a kumi na ushee ma shuleni, hatuwezi hata kuvumbua kitu na kusema we proud of......!
     
Loading...