Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First and true love never die...! hii ni kweli??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Oct 19, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF habari,
    Kichwa cha habari kinahusika. jamani mimi sikua naamini hili, mtu wa kwanza kumpenda, na ukipenda kwa dhati,
    upendo hua hauishi hata ukija kupata mwingine.
    Nimefikia kuandika ili kupata maoni na uzoef wenu pia manake nimefika wakti sasa nashindwa kuamini
    kama saikolojia yangu na moyo wangu vipo sawa.
    Nilishapenda mara 1 tu kwa dhati. hii ilikua mwaka 2007, hata hivyo sikufanikiwa kua na huyo nilie angukia kwake
    manake alikua na mtu tyari. (kaolewa mwezi wa nane mwaka huu).
    Lakini pamoja na kurealize na kukubali katika akili na moyo wangu kua nilimpenda ila imeshindikana kua
    nae, bado hadi leo me nampenda(kwa sasa ni mke halali wa mtu, kiimani, sheria, na tamaduni)
    na ni kama nieshindwa kabisa kupenda tena ingawa natamani sana nipende.
    Kiukweli sio kua naumia, ila najiuliza hali kama hii iataendelea hadi lini, na ni ukweli kua sometimes mtu unatamani kua
    na mapenzi ya dhati na rasmi.

    Hivi jamani hii ndo kusema first true love never die??
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Acha kujiendekeza
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Binafsi naamini hivyo kwa 100%
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya kweli yalishaisha zamani sana!
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jipe muda, mwezi wa nane juzi tu, ukipata mwingine utamsahau tu.....
     
  6. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sisi kwetu tuna msemo ya kuwa kama, 'kama hujatembea unaweza dhani mama yako ndo anajua pika kuliko wote".
    Ukweli ni kwamba kama ulimpenda kwa sababu ya ukarimu basi hujapata bahati ya kukutana na mkarimu zaidi yake, kama ni uzuri vivyo hivyo. Amini unaweza msahau within a week, hapo ni kumuomba Mungu aupe zaidi yake vinginevyo itakuwa ngumu kumsahau.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ni wewe tu na mawazo yako ukiamua pata mwingine na mkapendana iiizuri unaweza.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo mgando tu,na iman za mapokeo ukipata wa ubavu wako,wala hutakumbuka km ulishawahi kupenda kabla yake!
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hamna kupendana sikuhizi,tunahifadhiana na kusaidiana huduma za kimwili tu nani amewaloga nyie kuna mapenzi now days ni kuviziana tu kwenye mioyo.
     
  10. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh... Nafikiri inategemea mliachana vp mi kidume changu ckikumbuki hata robo japo kuwa nilikuwa nampenda sana
     
  11. A

    Ashangedere Senior Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kabisa, hicho kitu kinanisumbua pia, tulipotezana, tumeonana wote tuko married na tunashindwa jizuia, lakini tunajitahidi kukaa mbali
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Roho iloumbwa na mwenyezi Mungu kupenda.... Huweza vunjwa na kusahau lile penzi... Na kujaliwa kupenda tena na Akavunjwa na akapenda tena... Depending on one's stance... Mapenzi hufa... Mapenzi ya kwanza yana bittersweet memories for the simple reason kwamba ndo ulikaribishwa katika ulimwengu wa kupenda....
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hatukuachana kwasababu hatukuwahi kuwa wapenzi.
     
  14. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunamakala moja ntajitahid kuianda nilisoma mahali nikaipenda sana bila shaka itakuwa msaada kwako, nikimalza kuandaa ntakupm
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mkuu.
    nasubiri.
     
  16. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo wengi mnachanganya first love na first time u had sex.si lazima mtu wako wa kwanza ndie your first love.Wengi tumefanya mapenzi kabla ya kukutana na our first true love.One's first true love always has a special place no matter what happens.
     
  17. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kama haupendwi au haupendeki.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Niliyempenda wa kwanza mpaka leo nampenda. Na akirudi na kuniambia ananipenda, ndoa yangu na mama matesha itakuwa hatarini.
     
  19. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ilikuwa ni crush tu!
     
  20. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Badilisha tabia na mtazamo tu utagundua ukweli kuwa mapenzi ya dhati kama ilivyo wema hayataisha kamwe.
     
Loading...