Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First African (Half TZ) Playboy Playmate of the Year

Discussion in 'Entertainment' started by Alpha, May 4, 2009.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ok Gentlemen, Forget Manji, Rostam, Jeetu and the rest of those crooks for a second and pay attention.

    [​IMG]

     
  2. tHe NapSTer of Tz

    tHe NapSTer of Tz Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    didnt knw we are good in PORN???
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Ha-ha-ha-ha-hah!

    ....oldest profession!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Acha ushamba wako hapa. Kama hujui si heri kwanza uulize kuliko kujiweka ki-frontfront? Playboy na Porn wapi na wapi?

    Humo wamewekwa wanawake wengi sana ambao hawana uhusiano wowote na Porn. Mwana dada wa kwanza kuwa kwenye gazeti alikuwa Marilyn Monroe Dec. 1953. Ukitaka kujua zaidi juu ya PLAYBOY basi gongli hapa chini:

    [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Playboy"]Playboy - Wikipedia, the free encyclopedia[/ame]
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siyo mbaya hata kidogo...
     
  6. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Playboy kwenye jukwaa la siasa aaah... tafadhali kaka..!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    So what if she is......
     
  8. tHe NapSTer of Tz

    tHe NapSTer of Tz Member

    #8
    May 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijifanye unaijua PLAYBOY!!! naijua playboy( tvshow- girlz in the playboy mansion)....

    baba usiniite msshamba!!! playboy involves kitu kinaitwa NUDITY!!!.... nenda website yao uone... au agiza magazine yaao uangalie na familia yako!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sikonge ndugu yangu naomba back off kutetea haya ma-playboy, ni upuuzi mtupu na kwa standard za kitanzania ni porn wala hatu hitaji ku google ilikujua hili. Nakuheshimu mkuu na nisingependa mtabora mwingine auvagae mkenge ya jana yanatosha for now.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kaka tafadhari usiniabishe wa TBR mwenzio jana tumepata aibu kubwa tu, haya playboy kwa standard za bongo ni PORN kabisa hauhitaji ku google hata hili mzee. I
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hiki nacho kitu cha kujivunia?
     
  12. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Why nchi nyingine zime ban hili gazeti kama kweli sio lichafu chek

    In many parts of Asia including India China, Mynamar,Malaysia Thailand,Singapore, and Brunei sale and distribution of Playboy is banned. In addition, sale and distribution is banned in almost all Muslim countries in Asia and Africa, such as Iran,Saudia Arabia and Pakistan. However, it is sold in Hong kong. In Japan, where genital model shown in a separate edition is published under license by Sheushia
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Napster,

    Nashukuru kuwa UMEJIJIBU mwenyewe. Ungeliandika kuwa ni NUDITY au EROTIC wala nisingesema. Ila kuita PORN, si kweli.

    Juu ya haya magazeti umejuaje huwa siagizi? Hata juzi nimevuta lile faili aliweka INVISIBLE. Pia hata MAXIMA. Pia wale watoto watatu wa Mzee huwa nawaangalia sana kwenye kipindi cha MTV maana jamaa yangu hunirekodia na kuniwekea video zake.

    Kusema niangalie na familia yangu pia hufanya hivyo kasoro tu watoto hatuonyeshi maana hayo ni magazeti ya wakubwa. Usijifanye Mlokole wewe huku usiku ukiingia unaanza (mhhh mhhhhh.......Dr. Remmy Ongala).
    Kila mtu hayo mambo hufanya na haina maana unafanya mbele ya watoto. Au ulikuwa unamaana gani kusema niangalie na familia yangu?

    Yule dada ni MSWIDI maana hata jina unaliona. Sasa kuwa na mama Mtanzania haina maana yeye ni Mtanzania. Kimila za Africa, mtoto ni wa baba. Hivyo binti ni Mswidi-full stop. Nani kasema sisi ni Wayahudi? Tungelikuwa Wayahidi kweli angelikuwa Mtanzania maana wao mtoto ni kwa mama. Ndiyo maana Harry Berry ni Myahudi kweli na Lenny Kravits na kuwa na jina la Kiyahudi ni Mjamaica kwa Izrael na Myahudi kwa Wajamaica.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Burn,

    Kama kweli wee wa Tabora hebu kwanza badili hiyo Picha yako. Unasema mie nakutia aibu wakati wee mhhh. Au ndiyo mambo ya nyani haoni.........
    Mbona Erick Ngosha anawawekea magazeti haya kila siku Tanzania. Wengi hapa kabla hawajaja hapa wanaenda KUHIJI Zeutamu?

    Ningeliweza basi ningelikuwa Mtanzania na Mnyamwezi wa Kwanza kufungua SEX-SHOP Sikonge. Ningeliomba kibali cha kufungua dangulo la wanawake, mashoga na Wanaume poa. Kila mwenye kiu yake hapo angelituliza ila kwa masharti kuwa lazima uvae mipira na wafanyakazi wangelikuwa wanapimwa kila mara.

    Ningelianza na kushoot VIDEO za PORN ili mjue tofauti ya PLAYBOY na PORN. Na la mwisho ni kufungua CAFE kama za Uholanzi za watu kuja kuvuta NZYEMU aka Bangi aka Ma aka Marijuana aka Green etc,,,,,,,

    Tabora huwezi kuaibika zaidi ya kuwa UNATOKA TABORA. Ule mkoa ni BONGE LA SOO. Yaani ni choo hasa. Wakati mwingine hadi siamini kama najiita Sikonge ila unajua tena mtu kwao..... Hivyo Tabora tu masikini wa mawazo, fikra na mali. Labda inabidi tutafute vitu vingine ambavyo vyaweza kutuletea sifa, iwe mbaya au nzuri.

    Wahaya walifanikiwa. Wanapesa na aibu ziko kichogoni. Sasa hivi makabila mengine ndiyo wamechangamkia u-CD. Pesa ninazozipata basi ningelitumia kujisafisha. Wote mngeliniona saaafi. Mngelinikaribisha kila sikukuu na kunipa kiti cha mbele.

    Burn, wale Vibwengo waliowekwa na RA pale UVCCM Tabora hatuwezi kuwaita ni Watabora. Sema ni wa ROSTAM AZIZ wa Igunga. Msalaba wao waubebe wenyewe. Siku kukitokea mabadiliko basi inabidi waitwe Sungusungu wawatengenezee ile RING ya FIMBO. Tena fimbo zitoke mti wa Mkwaju (msisi), watandikwe hadi walie MAYUUUUUU!!!!!!!!
     
  15. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is trivia, MODs plz..
     
  16. K

    Koba JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ...acheni upuuzi wenu wa maadili,mtoto mzuri sana huyo,Ngabu huyo mtoto siyo level yako wewe angalia tuu ukamalizie bafuni!
     
  17. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa haya ni mafanikio jamani...
    Kwa hiyo huyo binti anaweza akawa role model wa mtoto wako??????
     
  18. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga ua sitaki hata asikie habari hizi mwe!
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Prostitute or Protestant

    An Irish daughter had not been home for over five years. Upon her return, her father cursed her. Where have ye been all this time? Why did ye not write to us at all? Why didn't ye call? Can ye not understand what ye put yer old mum thru? The girl, crying, replied, "Sniff... Dad... I became a prostitute." "Ye what!!? Get out, ye shameless harlot! Sinner! You're a disgrace!" "OK, Dad -- as ye wish. I just came back to give mum this luxurious fur coat, title deed to a 10 bedroom mansion plus a savings certificate for $5 million." "For me brother, this gold Rolex and for ye daddy, the brand new Mercedes convertible that's parked outside, a membership to the country club, an invitation for ye all to spend New Years Eve on board my new yacht in the Riviera, and a new..." "Now what was it ye said ye had become?" says dad. The girl, crying again, "A prostitute! "Oh! Ye scared me to death, girl! I thought ye said a Protestant.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    May 5, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaa...My swagga is on a zillion....yours is a zero...no brainer..she'll kick it wit a hero
     
Loading...