Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fire proof.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Mar 5, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kama kuna zawadi kubwa naweza kuwapa watu
    wengi kwa wakati mmoja basi ni hii.

    Fireproof,...haimaanishi ukiwa na fireproof hautapatwa na ajari ya moto
    bali ajali ikitokea utaweza kutoka salama.

    Fireproof ni movie inayo ongelea mahusiano katika mapenzi na nini ukitegemee
    kabla ya kuingia huko au kama uko huko ufanye nini ili kutatua matatizo ya mahusiano
    yako.....Haimaanishi ukiiangalia hautapata matatizo kwenye mahusiano yako,ila
    matatizo yakitokea utaweza kuya overcome kwa njia iliyo nzuri zaidi.

    Mara nyingi tuna pitia katika nyakati ngumu sana,...na wengine
    tunapo kuja kuomba ushauri,unakuwepo utani na kupoteza mwelekeo wa
    topic hadi ushauri ulio hitajika una kosekana.

    Wengi mko kwenye ndoa,wengine mko single lakini mna tarajia kuingia
    kwenye ndoa hivi karibuni.
    Ndoa zina matatizo mengi na raha nyingi vile vile,..lakini kabla ya kuingia katika
    ndoa ni vyema ukajua kwa uhalisia kabisa yote utakayo kutana nayo.

    Wengi wanapotoa viapo vyao kwamba "nitakuwa nawe kwa shida na raha bla bla bla"
    actually sidhani kama huwa wana waza "shida" wanayo itamka ni nini.

    Kumekuwa na tangazo sana mahali ninapo abudu kwamba week hii ijumaa
    all married couples wataenda for a movie katika ukumbi walo chagua.

    Bahati nzuri,walitaja jina la movie hiyo nami nikaitafuta harakaaa ili nione kuna nini
    ndani yake.

    Please,hupaswi kuikosa,uwe umeoa/umeolewa au una mpango wa kuingia kwenye ndoa
    karibuni,please itafute hiyo movie uangalie,hautajuta kuutumia mda wako on it.

    Naamini kuna mambo yameongelewa humo ambayo unaweza kuyatumia kama ushauri
    kwako binafsi au kwa mwingine,lakini ni vyema ukaenda kisimani mwenyewe kuchota maji
    upendavyo.

    Speaker.
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante
     
  3. M

    Mhamashiru Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx! Ni muhimu watu kuthamini hii Taasisi ya Ndoa,kwani itapunguza matatizo mengi mbeleni kv Jamii ya Kifisadi nk
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tunakushukuru kaka, sasa tunaipataje?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,kuna option mbili,ya kwanza na rahisi ni:
    1.Unaweza download kama una package ya kutosha.
    Nenda hapa: Torrent Search Engine

    Andika
    View attachment 48727

    Search for it,then utachagula link ya pili niliyo i-cancel.
    View attachment 48728 ,........Click for a close view.

    Chagua hiyo link,...then
    View attachment 48729

    Changua hiyo link yenye X1337x.org ndiyo iko faster na ya kuaminika.

    Option ya pili na ngumu ni:
    Kama uko dar nitafute kwenye Skype clemmy.clemmy
    nika kupatia.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haha,usiongelee ufisadi bana wengine hatutaki pressure za siasa huku.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu,ukiiangalia uje kutoa testimony hapa
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh.
    Excuse, nauliza humu kuna Spika na we Speaker ni two Members difference au ?
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Spika ni nani tena?
    Sijawahi sikia hiyo jina kabisa.
    Naitwa Speaker.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    nitajaribu kuidownload kesho
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hautajuta kui-download.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Angalia kuna Thread inayofatana na hii yako, ina headin' "NIMEFIWA NA MWANANGU MUHIMBILI" then angalia Thread creater utanielewa nnachokisema.
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,kweli aisee.
    Jina limesha chaka chuliwa tayari lol.

    Ila jina sio identity naamini,hata kama tuko nyuma ya keyboard
    utajua tu kwamba Speaker na Spika hawafanani,sio kwa Tafsiri za majina lakini.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    nitaitafuta
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jitahidi aisee,au mtume dogo aje achukue haha.
     
  16. Albina

    Albina Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbali sanaaaaa.Inabidi weekend nije tuangalie wote.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmh,tena na tena na tena haha.
    Weekend nitaamuangalia Vick vujicic,...No arm,no legs,No worries.
    It's wonderful,encouraging and inspiring,....
     
  18. M

    Masscom Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    thanx,ntaitafuta kwa gharama zote. hili ndo darasa lenyewe coz hakuna darasa wala shule rasmi.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa Masscom,hauta jutia kuiangalia.
     
  20. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    It is the one of the best movies I have ever watched. Sichokagi kuirudiarudia.
    Pia nyingine ni ' A good man is hard to find' na 'Family that preys'.
    Ila the best of all is 'FIREPROOF'
     
Loading...