Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fire Drill yazua kizaazaa PPF House

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Apr 16, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau mliopo Town... Tunaomba mtujuze kuna duru zimetujuza kuwa PPF House inaungua Jengo hilo lipo katika makutano ya Samora na Morogoro Rd.
    Doh mbona moto kila mahali sasa...
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazee kila kwenye zali wewe upo!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Washa CCM (chukua chao Mapema) ukiona hivyoooo
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    zenji ni mbali masanilo, huu yuko mjini humo humo
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nipo Sinza mbele yangu kuna ka-TUSKER Bariiiidi...
    Ha ha haaaa Sipo CBD ila kuna jamaa kanambia kuwa Masela wanajitahidi kuomba ruhusa ya kuingia huko kuokoa mali na roho lkn Manjata wanawazuia bwana...
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeongea na mdogo wangu anayefanya kazi pale PPF ni simulation ya fire oubreak in case ikitokea so jengo halijaungua ila ni mazoezi tu wakuu.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Afadhali... Pia kwa Dar (Tanzania) mioto mingi haswa ya kusababishwa na hujuma hutokea jioni/usiku...
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna Precision na speed boat mazee! Lini tena Estonia?
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Haya mazoezi mbona hatuyaoni katika nchi za hawa wenzetu huku?
     
  10. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mananilo huo mti unaumwagia kila siku mbona haukui...
     
  11. F

    FM JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni jambo jema mbaya nini tukilifanya?? Au ndo kila kitu lazima tudese?? Wabongo Bwana, tukidesa uvivu wa kufikiri; tukibuni vyetu oooh hata ulaya haipo!!! kazi kwelikweli
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Leo ni ijumaa. Ijumaa ni mwanzo wa wikend
     
  13. M

    Mlugaluga Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2006
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa maeneo ya katikati ya jiji niliona magari ya kuzima moto na Ambulance za Ultimate Security yakielekea huko, pia gari la fire la jiji limeonekana likielekea huko. Inaelekea waliwahi mapema, labda kwa kuwa ni karibu na City fire station na pia karibu na base za Ultimate Security.
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa mazoezi nawapa hongera ila ukitokea moto wa kweli hawaonekani na wakija inakua ushahidi tu baada ya jengo kuteketea.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mti wa kichina huo mazee!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wajanja washabeba nyaraka wakaamua kulipiga moto!
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    mkuu,huku ninakobeba mabox hio kitu ni kila mwezi na ni lazima.lazima watest fire alarms,doors,fire extinguishers na evacuation procedures,kama hufanyi siku moto ukitokea na ikagundulika labda fire alarm haziku-go off watu wakifa ni manslaughter kesi hio
     
Loading...