Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

find x

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by serio, Jul 29, 2012.

  1. serio

    serio JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    330710_380183232036407_844885723_o.jpg
    wewe ushaipata??
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    from Pythagoras theorem:

    a[SUP]2 [/SUP]+ b[SUP]2 [/SUP]= c[SUP]2[/SUP]

    [SUP]Therefore[/SUP]
    c = √a[SUP]2[/SUP] + b[SUP]2[/SUP]

    In your case,
    X = √3[SUP]2[/SUP] + 4[SUP]2 [/SUP]cm
    X = √9 + 16 cm
    X = √25 cm
    X = 5 Cm
    Therefore x = 5 cms
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    This is one of my favourite topic...Trigonometry.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh kwenye hesabu nikuwa bogus napita tu.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    You missed the joke, right?
    Kweli nerds ni nerds tu, :glasses-nerdy:
    shuleni hadi kwenye forums! lol
     
  7. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The Listener, remember the square sign should bracket a[SUP]2[/SUP]+b[SUP]2[/SUP] together i.e x=√(a[SUP]2[/SUP]+b[SUP]2[/SUP]).
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha !
    Ni kweli they all missed the joke!
    Jamaa alishaipata hiyo "X" kwa kuizungushia wino!!!!
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the squqre root sign is just before the open bracket symbol yake ni √ . Au unataka nilifunike lile lijikofia la juu yake?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yes, it is on the wall of my house here at kigogo, magufuli's men put it here! are you looking for it?
     
  11. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekufananisha na Bwana mmoja nilisoma naye primary hakuwahi kupata 10% katika mtihani wake wa hesabu pamoja masomo mengine alikuwa akijikongoja. We wacheza na namba?
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    :A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1: X boyfriend or girlfriend or wife or husband!
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu The Listener,kwa niaba ya Mwali, ningependa kukuhakikishia kuwa mimi kwa mahesabu ni mkari!, na tuhesabu tudogo tudogo twa kunywea maji kama hutu hatunipi shida.
    I am a practical scientist , with a sense of humour.

    Kwa taarifa yako tu hata hilo jibu la mwenzio lina error,it should be

    x=sqrt(3[SUP]2 [/SUP]+4[SUP]2[/SUP])=5

    mind you the brackets!

    Hata hivyo Mwali , akiwa mwali si lazima ajue mahesabu sana maana umwali wake toosha kabisa
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa umenikumbusha promotion moja iliyoendeshwa na kampuni ya vinywaji ya Coca cola, yule MC alitoa ofa ya tshirt na bag la shule kwa yeyote atakayepanda jukwaani na kusema "tarehe ya leo".

    Basi walipanda watu kibao wakajipinda kusema tarehe ya siku husika wengine kwa kiswahili, wengine kwa kiingereza, kifaransa, wengine kwa kikabila chao, wote walikosa.

    Mimi nikajaribu kama natania vile, nilipopanda jukwaani nikasema neno hili, "tarehe ya leo". Kwa mshangao wa wengi nikashinda. Ingawa watu walihoji ni kwanini nilikuwa sahihi, yule MC akawaambia fimbo lilikuwa panda juu ya jukwaa useme neno, "tarehe ya leo" na wala sio kutaja tarehe yenyewe. Umenipataaa.....

    Sasa kwa kesi yako kubali kushindwa, uliambiwa tafuta X, wakati unaona kabisa X hiyo ipo tene imezungushiwa duara banaaaa.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mkuu pitia thread yote kabla ya kuijibu!
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    thank u very much mr masopakyindi.
     
  17. A

    Abdson Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona swli la kitoto sana hilo.
     
  18. A

    Abdson Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akawape darasa la tano humu aweke maprobability,trig,statistics na mengineyo.
     
  19. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hiyo "x" huioni????????????? Mbona hiyo hapo kando???????
     
  20. G

    George ngarasoni Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanyen mm msahishaj ?
     
Loading...