Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Find out an odd man in these photos

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Nov 19, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu eti, Seif nae mpinzani!!!! Mpinzani kwenye high protocol za chama tawala!!!!!! Muafaka au Kiua upinzani. Anyway, heko mkuu SEIF maana naona mambo SAWA SAWA.......
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani Seif tumuache. Mazingira yamemlazimisha, mie bado namuona ni mpinzani. Isingekuwa busara zake, Zanzibar ingekuwa katika vita leo hii.
     
  4. t

    togo Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sefu nae kajua kuvaa suti na tai kweli ikulu mwana haramu
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Lipumba atakuwa waziri wa mipango na uchumi? au ndiyo hivyo tena. CUF+CCM=Hamad+Serikali
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si mpinzani ni msaliti. Amepigania maslahi yake binafsi na mara zote anayetendewa kosa ni yeye. Wenzake wakilalamika kuwa wameibiwa anasema si kweli. Mwaka 1995 alisema uchaguzi uliochakachuliwa ulikuwa ni wa Zanzibar si wa Muungano. Wakati ukweli ni kwamba uchaguzi ulicakachuliwa. Yeye amefanikiwa kuifanya CUF mali yake na kuwatumia Wazanzibari na viongozi wenzake kumbebea maji.
     
  7. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No odd man, all I see is CCM.
     
  8. 255Texter

    255Texter Senior Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Odd man out - Mizengo Pinda. And please don't ask me why, 'cause we all know why he's odd one in that group.
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona mkwere anapanua mdomo badala ya kucheka/smile?
     
  10. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    No need to ask.

    1. Ndiye pekee hajafunga vifungo vya jacket lake.
    2. Ndiye pekee anaipita Morogoro akielekea nyumbani Rukwa.
    3. Ndiye pekee mbunge wa jimbo.
    4. Ndiye pekee akiwa 'nyumbani' hapati upepo mwanana wa bahari ya Hindi.
    5. Ndiye pekee Waziri, wengine wote ni ma-Rais.


    Peter Kayanda, mtoto wa mkulima, he is the odd man out.
     
  11. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seif karudi kundini, huko ndiko alikotoka sasa amerudi, mwana mpotevu.
     
  12. i

    igoji Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    binafsi nafikiri tunapata hasara sana watu wa Tanganyika kuwalea hawa viongozi wa zanzibar, tuvunje tu muungano. hebu ona katika hiyo picha, kikwete na pinda tu ndo from mainland, others from zanzibar. Four top leaders?????? wastage!!!!
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee, yaani katika top cabineti ya nchi, viongozi kutoka bara ni wawili tu? Basi naona kuna haja ya Muungano kuvunjwa, maana idadi ya watu wa Zanzibar ni ndogo kuliko mkoa wa Dar es salaam ajabu yake ina uwakilishi mkubwa katika uongozi kushinda bara yenye watu mara 40 zaidi ya ile ya Zanzibar. Na mwaka 2015 wana mpango wa kumpa nchi Mzanzibar. Ina maana katika top leardership tutakuwa na makamu wa Rais mbara, pamoja na waziri mkuu. Huku nafasi za urais kwa bara na visiwani zikishikiliwa na wazanzibar. Kuna haja ya kuredefine mipaka ya muungano.
     
Loading...