FINCA wanaziogopa Upper second hasa za UDSM!?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tindikalikali, Apr 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    wadau hizi tetesi niliwahi kuzisikia kwamba hawa watu huwa hawaajiri watu wa UDSM hasa wenye upper 2nd,...mwanzo nilikuwa sikuamini na nikaapply nafasi za loan officer ambazo deadline yake ilikuwa february mwishoni..cha ajabu sijaitwa mpaka leo, nimeuliza watu wengine kaama wanne ambao nao waliapply nafasi hizo hizo, nao hawajaitwa...nilipowadadisi zaidi nikagundua kwamba wana upper second!!! Na sasa wameshatangaza kazi mpya http://www.zoomtanzania.com/listingdetail?ListingID=18006

    Je maslahi ya hawa jamaa yakoje? Kama siyo maslahi kinachowakimbiza watu ni nini?
     
  2. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,547
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 83
    Mbona watu wanapiga mzigo na pesa kama kawa kaka, now kuna waliopo kwenye training kwa hapa Dar wanafanya Ilala boma na watu wa UDSM wapo kadha kati ya wanaofanyiwa training na wanamatokeo mazuri tu, we vumilia na hilo bench kazi kama huna anaekujua basi BAHATI inahusika sana maana nw days kila mtu ni competent.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    Si waajiri darasa la nne la mkoloni kama wanaogopa wasomi wa kizazi kipya!!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,823
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 113
    FINCA ndiyo nini?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    kibubu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Loan officer mnajua jamani? Ni ofisa mikopo ambae unazunguka mtaani kwenda kutafuta wateja wa mikopo na unawajazia form za mikopo then unapeleka PLC wanawadumbukizia na wewe unakula kamission yako ya 1% na isiyozidi mil20,usifikiri Loan officer ni kukaa ofisini na kupigwa kipupwe huku ukizunguka na kiti na kubonyeza laptop la hasha,na ndio maana hawawataki wanaogopa kukudisappoint.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Financial Instution zinazotoa mikopo,ni kama

    1.Easy Investment
    2.Blue Finance
    3.Bayport
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,050
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Wa hovyo hao kabisa kwanza ma branch manager wao ni Vilaza Wa kutosha Ndo maana gf wangu was working there what a stupid organization!


     
  9. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikra zako tu!! Kwani UDSM ndo kitu gani? Hadi wawaogope! Wewe umechinjiwa kaburini. Piga Kimyaaaaa!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,823
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 113
    FINCA inasimama badala ya nini?
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    nilijua watu kama wewe hamtakosa hapa.....sijashangaa.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Inawezekana ikawa ndizo sababu za kuajiri kila watu kila mwezi
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    mkuu unaweza ukanipa sababu zinazofanya waajiri watu wapya kila mara? maana huwa haipiti hata miezi miwili wanatangaza nafasi mpya...
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Financial International Community Assistance
     
  15. B

    Bandio JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha mawazo mgando.
     
  16. l

    ldd JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana maana ata sisi hatuajiri wanafunzi wa UDSM,coz ni wazito balaa,,,watu wanapewa maswali multiple na match items,,,so upper second ya UDSM ni gentlement ya SUA/UCLAS/MZUMBE,,,pia moshi nimeskia kuna chuo kinakuja juu zamani kilikua kinaitwa ushirika mitihani YA WAHASIBU Vijana wamefanya vizuri. UDSM ndo chuo kikuu cha ukahaba na ubraza men(usharo) leo unataka niajiri shoga au kahaba si atawamaliza staffs kwa n goma?????? panuka mawazo
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unagongwa.
     
  18. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Siyo kweli, inategemea na ukubwa wa kampuni, so usigeneralise
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    kwamba ni vilaza kwa sababu your gf was working for them, au your gf was working for them ndio maana wao (finca) ni vilaza?
     
  20. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38



    Mpendwa samahani kidogo. Hebu angalia kwenye common mistakes in english kama hiyo katika green imekaa sawa. Salima jamaa wa FINCA.
     
  21. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #21
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tindikalikali,upper second ya nini,kuna fani nyingi UDSM, AU hata kama ni ya sanaa ya michezo unataka ajira ya Loan Officer,peruzi kidogo HR policies utaona kwa nini unaweza achwa hata na 1st class.Nahisi ulioverqualify
     
  22. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #22
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    according to him, Managers wa finca ni vilaza ndio maana his gf is working for them kwamba his gf ni genius, hongera kwa gf wako kuwasaidia.
     
  23. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #23
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 3,833
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    "Salima jamaa wa FINCA" ina maanisha nini kama siyo makosa yale yale!
     
  24. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #24
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    idd simba pride
     
  25. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #25
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    kaka hawa jamaa sasa hivi ni kama benki wana matawi kila wilaya kama nmb, zamani walikuwa wanaweka hela zao nmb, sikuhizi wamefungua matawi/majengo mapya na hawaendi tena nmb.
     
  26. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #26
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thatz well said!
     
  27. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #27
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 536
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ah a ah duh mdau umeny.a chuo yaani umechafua hewa
     
  28. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #28
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hii mitoto ya sikuhizi bana, yaani wewe umeona ukitaja udsm na upper second ndiyo watu wataogopa? sijui ni bangi ama petroli, jinga kabisa!
    watu wanaajiriwa kwa vigezo, kama umekosa maana yake haujakidhi viwango
     
  29. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #29
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,495
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 63
    wewe nae unaajili watu!? What a shame!
     
  30. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #30
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Mkuu unaongelea kuogopa sababu umeshaogopa? ujinga upi unaouongelea au unakuja tu nawe upate cha kuongea? Umeona upper second na UDSM peke yake?
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page