Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Financial security adviser

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tiger, Mar 20, 2010.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Katika pitapita zangu za kutafuta hapa na pale nilikutana na ushauri kwamba kama unataka kuwa muwekezaji mzuri hata kama unafuga njiwa au unamiliki 5 star hotel unashauriwa kuwa na professional financial security adviser.
    Kwa watu wenye ufahamu na haya mambo please naomba ushauri wenu, nitampataje huyo mtu kwa hapa DSM.
    Natanguliza shukurani zangu kwenu.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Inategema mtaji wako kama una mtaji mkubwa . Utahitaji pia

    Political Analyst/Adviser wa kukupa mbinu wanazotumia kina Vithlani/Manji kufakikwa kuwa karibu wa watunga sera.

    legal corruption Adviser- Huyu ni mwanasheri atakaye kusadia kukupa njia sahihi ya kuvunja sheria za kibiashara bila kuingia matatizoni( Eg Njia sahihi ya kutoa rushwa bila PCCB kukutia matationi)

    Tax Evader Advisor- Kwa mazingira ya tanzania kupata faidakubwa ni lazima ukwepe kwepe kodi kimtindo. So for maximum profit ni muhimu kuwa na huyu jamaa.
     
Loading...