Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Finally Tanzania gets its own forum on skyscrapercity forum

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chumbageni, Jul 21, 2011.

  1. C

    Chumbageni Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi All,

    After a year of struggling to get Tanzania on the world map on the popular skyscrapercity forum...we have finally got one now!

    Thanks to (this is core team that tirelessly fought to get Tanzania get its own forum)
    1.tanzan
    2.kiligoland
    3.bantugbro
    4.TZboy
    4.rockycity
    5.geza ulole
    6.modernafrica2011
    7.mwinyi
    8.iTZman
    9.chamoto
    10.issamichuzi
    11.mark S

    and all others I missed...

    please visit SkyscraperCity - Powered by vBulletin

    and go on to Continental Forums then on Africa you will see Tanzania.

    We discuss various issues and NOT just buildings!

    Karibuni!
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    what are the benefits?
     
  3. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pshhhh
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    it depends, what do you benefits here? mkuu we just need your support, you can learn more from other members, lakini hiii haimaanishai ni lazima,
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hatin' a#s ni#%a!!!
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thanks for info and the efforts made wapendwa. nimeishawahi kutembelea mara kadhaa hiyo site ina niliipenda sana, na mambo mengi sana mazuri. naamini hata wale wasiojua manufaa yake wakitembelea watajifunza kitu. binafsi siamini kuwa watu wanaweza kuchukua muda wao kupigania kitu kisicho na manufaa. ngoja nifungue tena hiyo link nipate maarifa

    thanks wapendwa na mbarikiwe sana kwa juhudi zenu
     
  8. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    asante sana kwa maneno yako mazuri, karibu sana,
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    okay...kwa hiyo nyie ni society ya architects au wapenda ma-skyscrapers?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    you get info and different pics
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    all pple
     
  12. i411

    i411 JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama unavyo jua intanet ni yaulimwengu mzima kila mtu anaweza fika lakini Tanzania - SkyscraperCity hii website inakutanisha watu wengi zaidi wanaotaka kujua maendeleo ya nchi mbalimbali na vitu vinavyovutia huko. labda wanataka kuekeza au wanataka kutembelea. Sasa siye watanzania hatukua wengi huko kupewa sehemu yetu kwahiyo hatukutaka kushika mkia kama kawaida ndo maana tukawa tunahamasishana napia na hao mods watupe kakona ketu. Sasa mtalii akitaka kuja tanzania akitu google tu atapata mahabari yote atakayotaka. Hata danganywa tena na wakenya wakisema mlima kilimanyaro upo kwao na zanzibar is just few hrs kutoka mombasa au nairobi. nazani hapo utakuwa umenielewa, sio kila kitu tufanyiwe kutangaza taifa letu jamani karibuni skyscrapercity leteni picha za maeneo mbalimbali tujulishe ulimwengu wapi mwanadamu wa kwanza alitoka.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimefurahi saaaana... Tusker Bariiiidi!!! Yupo kule....
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kuna kila kitu mkuu, watu wanaongelea hata wanawake, haina tofauti na humu jf, hilo neno skyscraper lisikutishe, sidhani hapa jamii forums wanaongelea jamii pekee
     
Loading...