Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Finally... here is the baby... the countdown...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 21, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuanzia kesho kama mambo yote yatakuwa kama yalivyopaswa kuwa, tovuti yetu mpya ya KLH News itakuwa mtandaoni katika kipindi cha majaribio na kufanya masahihisho. Kuna mambo ambayo hayajakamilika kabisa lakini kimuundo iko tayari kwa asilimia 90.

    Hiyo ndiyo itakuwa tovuti mpya ya Kijijini Leo Hii ...

    http://www.klhnews.com
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MKJJ,

    Hongera kwa hatua uliyofikia,

    Labda kama nitakuw animepitwa na majibu yako kutokana na tuhuma za Dr Who....hivi ulishamjibu?
     
  3. B

    Bwana Mdogo Member

    #3
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tovuti yako au yetu?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Tovuti yetu
     
  5. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya sasa, mambo si hayo!
    Nimecheka sana!!!!!!!!
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ndiyo ya kwetu.. mfupa hauna ulimi..
     
  7. K

    Koba JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    rangi mbaya & vimaandishi havina creativity yeyote,rangi nyeupe inaumiza macho,weka kitu cha kuvutia sio KLH tuu isiyo na mvuto...fanya kazi acha kulipua lipua tuu,na next time dont come here na news zako zisizo kamili na kuishia kuomba samahani kama hiyo site inavyosema sasa,uswahili utaacha lini?
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ukiambiwa uje ule matamshi yako sijui utayala...?
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    YASHAJIRI HAYO KWA KUPEWA MAWAZO TU!!
     
  10. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2007
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    good try, mwkjj learn to take critics as tools towards success. As some of us are born with envy so you cant help those who overcriticize.
    Still there's a long way to go.
    keep it up.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Napenda kuchukua wakosoaji wangu vizuri tu, kukandia na kukosoa siyo kitu kile kile. Sasa mtu anakuja na kusema
    unataka kuita huko ukosoaji, I ain't taking no bs from no punk!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Mmhhhh....somebody is in a mood for a fight today....
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    yes sir I am.. tena nilikuwa nitumie misamiati ya ghetto to express myself.. I had to tame them for a second. Unajua watu wengine ni wapuuzi. Kama mtu unataka kukosoa kosoa basi angalau kwa lugha ya kiungwana au onesha makosa ili mtu asahihishe, lakini wao wanakuja na kuanza kurusha maneno ya kukandia siyo ili wakusaidie bali waonekane wako kinyume nawe! Wapo ambao unajua kabisa wanafanya utani au la ila wengine there nothing you can do ambacho kitawafanya wakuunge mkono wakutie moyo n.k wao ni kujaribu kukuangusha kwa nguvu zote, furaha yao iko katika kukuumbua na heshima yao wanaipata kwa vijembe. Wao wako kama wachuuzi kwenye soko Matoka, Ngamiani au Vingunguti wanaanza kukandia maembe hata kabla hawajayala hata kuyaona!
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkjj, ni vizuri umeliona hilo kutoka kwa haterz wanaojifanya wanatoa 'constructive criticism', kumbe ni dharau na chuki. Yaani nisawa na kutoa habari njema kuwa 'umepata mtoto', lakini mijitu inakurukia na kusema, oooh, anatembea? ana meno mangapi?...mbona shingo yake ndefu.... na majidubwasha mengine kama hayo!

    Natamani tu ungeyajua maneno ya 'kibantu' ambayo ningewarushia mimi kama mtu ananiletea comment ya kiajabu ajabu..


    SteveD.
     
  15. K

    Koba JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    sasa kama rangi mbaya na vimaandishi sivipendi unataka nikusifie tuu fanya kazi acha kulipua ebo!
     
  16. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwana we mwana wee
    Mwana wetu KLH karibu wee
    Mwana we mwana wee
    Dunia yote yako mwana wee

    oh come on, Mie sijui kuandika mashairi kama wewe Mwanakijiji kwa hiyo nitaandika ninavyojua mwenyewe.

    So far the baby is hat.....very hot indeed

    Karibu kwenye ulimwengu wa mtandao - our own KLHN International
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ebo wewe mwenyewe! umeiona site yenyewe au unakurupuka tu! sasa kama huvipendi si usiangalie tena! kwanini usitengeneze ya kwako unayotaka na inayokupendeza ebo!
     
  18. K

    Koba JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    your page title is useless doesn't explain what the page is about

    contrast in color, text is soooooo bad (hiyo ni bendera ya wapi? TZ? na hilo neno international news btn page title and vibendera ni mfano mzuri


    hivyo vipicha viwili hapo mbele is meaningless/unnecessary graphics

    your color combinations of text and background make the text hard to read

    down for maintenance forever mazee is boring

    tumia lugha moja sio kuchanganya

    mwisho nakushauri go back and read good web design features itakusaidia sana hata kama wewe sio pro wa haya mambo
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Woof woof wooof woof,

    too late too little!

    SteveD.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe Koba Kimanga ulikuwa wapi wakati mwenzio anaomba msaada hapa? Maana jamaa alioomba kama kuna mtu/ watu wanaoweza kusaidia wawasiliane nae. Ni wazi hukujitokeza kusaidia na sasa mwenzio kapiga hatua wewe umeanza kuua. Mijitu mingine bwana. Get a life...
     
Loading...