Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Finally a book for all MEN to understand WOMEN!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, May 27, 2011.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hzo zlzowekwa huko ni theory na ideology za wenzetu majuu na ingekua vema basi katika utafiti wake na mpaka kufikia kutoa kitabu angekua amekuja mpaka kwetu afrika tungemwona wa maana na sio alifanya tafiti za viburudisho vya huko kwao tu basi kaona amemaliza kazi lait angejua wa kwetu hawatabirik tunaenda na hivo hivo tu acodin 2 our enviroment
     
Loading...