Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Finalists washerehekea kumaliza masomo UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sinkala, Jul 22, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muda huu kuna kundi kubwa kiasi la wanafunzi UDSM linapiga tarumbeta kusherehekea mwisho wa mitihani na masomo yao baada ya miaka mitatu au minne ya chuoni kutegemeana na programu aliyosoma muhusika. Tuwakaribishe uraiani kupigana na maisha! Enzi za kugombana na Bodi ya mikopo sasa imefikia tamati, mikopo itapatikana SACCOs na kwenye mabenki kwa dhamana maalum. Tumieni elimu yenu kujiajiri na kutengeneza ajira kwa wengine. Kila la heri!
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Roma Locuta Est, Causa Finita Est. CODEX IURIS CANONICI
     
  3. s

    sir echa Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema wakasherehekea kumalizia,ila wajiandae kupambana na maisha ya mtaani ambako bodi ya mikopo haipo,wafahamu kwamba maisha huku mtaani si lelemama.
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani vipi mkuu?
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibuni mtaani ambapo theory ya SURVIVAL OF THE FITTEST inakuwa reality na kila mmoja wao anahusika
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dah!mbona mna2tisha wakuu?
     
  7. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huu ndio wakati wa kujua,je ulikuwa sahihi kusoma fani uliyoichagua?Sheria,uchumi, ualimu n.k.Kama ulikuwa ukisoma kwa SIFA tu,habari ndo hiyo.Chagua moja,kunyoa AU kusuka!
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kusoma kwa sifa ni kupi? Watu waliosomea ualimu utawajua tu., ipende taaluma yako na wala utawaona wengine kwamba wanasoma kutaka sifa ambazo huwa hazkwepeki.
     
  9. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huu ndio wakati wa kujua,je ulikuwa sahihi kusoma fani uliyoichagua?Sheria,uchumi, ualimu n.k.Kama ulikuwa ukisoma kwa SIFA tu,habari ndo hiyo.Chagua moja,kunyoa AU kusuka!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Washeherekea mkuu,dah,ebu pita tataki hapo unoe ujuzi wa lugha
     
  11. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huu ndio wakati wa kujua,je ulikuwa sahihi kusoma fani uliyoichagua?Sheria,uchumi, ualimu n.k.Kama ulikuwa ukisoma kwa SIFA tu,habari ndo hiyo.Chagua moja,kunyoa AU kusuka!
     
  12. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibuni mjitafutie...
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    ....unawasema manguini?
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wa2 mliosoma degree za ualimu mnajulikana 2!
     
  15. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Narudia tena;kifuatacho ni kusuka au kunyoa.Nani ambaye hathamini fani yake?Kama huna la maana,nyamaza.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Source ya hii habari ama picha?
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wambie hiyo furaha ni ya muda mfupi tu!!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    habari yako mwalimu.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wafanye yote hayo ila Giza linawasubiri huku mtaani.
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndugu mwalimu chonde usiende kuchakachua wadogo zetu, kwanini hujiamini? Kwa upande sikufanya makosa hata kidogo kusoma nilichokisomea.
     
Loading...