Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Final count down: 2010 hatudanganyiki!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nchi Kavu, Oct 26, 2010.

  1. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Enyi wana wa nchi
    Nchi yenu i uchi
    Mabedui wanaisachi
    Toka enzi i bichi

    Wameishika pabaya
    Waichezea ka' malaya
    Mwasikia enyi wa kaya
    Chonde muyaelewe haya

    Ndipo ikaja sauti
    Thamani yake Yakuti
    mwanamapinduzi wa dhati
    Wote tumpigie saluti

    Sauti ya jasiri jukwaani
    Inatufuata vyumbani
    Inatusonga mtimani
    :violin:
    Inawatesa kwa yakini

    Mengi yake tumeyasikia
    Pande zote Tanzania
    Anayo dhati na nia
    Kwa jinsi alivyojifunua

    Wa Mtwara hadi Musoma
    Kigoma hadi Mchambawima
    Hima hima hima hima!
    Tuungane Tanzania nzima

    Kikosi kamili kazini
    Chama cha watu makini
    Hakika tupo vitani
    Nchi kuidizaini

    2010 hatudanganyiki!
    Si kwa bia si kaniki
    Twasema dhulma kafariki
    Naisikia harufu ya haki
    2010 HA-TU-DA-NGA-NYI-KI
    :cheer2: :peace:
     
Loading...