Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fina mango

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Mar 10, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyu alikuwa Mtangazaji wa Clouds FM kipindi cha Power Breakfast asubuhi. with Masoud KP. kipindi kilikuwa safi sana hiki.
    yupo wapi Fina Mango kwa sasa wadau??
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mcheki facebook...
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    hata mimi nilikuwa najiuliza.Yuko kimya sana.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    analea mwanangu Junior.tafadhalini hapa jamvini msije vuruga systems
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    fina mango anajishughulisha na kampuni yake binafsi!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Fina amechagua lililo bora, kukaa na maisha private
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I wapi na inashugulika na nini? CM ni vyema ungewaweka wadau wazi katika hili kwani mpaka wanamuulizia ujue wana haja naye kikweli hivyo kwa kuongeza taarifa twaweza kumtembelea ati.
     
  8. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    What if Fina Amefulia?
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Who Cares?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yote maisha ...Sasha
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Toweni taarifa kuna watu wanamuulizia humu wanaweza kumpa deal hata kama amefulia. ni mtunwetu yule yuko very bright kwa wale mliokuwa mnasikiliza 'Power breakfast'. Hivyo tunampenda sana kama mtu aliyeleta mchango katika jamii kwa kipindi kile.
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani anajihusisha na mambo ya THT.
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ana company yake binafsi dealind with Event Organising na PA
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Niliwahi sikia kama unataka kumwalika kiongozi wa siasa kwenye shughuli yako lazima upitie kwake hata kama ni rais lazima upitie kwake ukate mpunga ndo awasiliane na wakulu huko juu.
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good kama anafanya vitu vya maana
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Fina hivi sasa ana kampuni yake inaitwa OnePlus inajishughulisha na PR na event management.
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Uzembe wake kwani mapapaaaaa wote mujini hakuna mwenye interest??:confused:
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wewe una interest?
     
  20. I

    Irizar JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Emanuel Makofia hivi unadhani kila mdada hapa mjini anategemea mapapaaaaa please give us a break. Hayo mambo siyo kila mdada anataka kupewa pesa na wanaume saa zote then kudharirishwa Lol hujatulia achana na fikra za kifisadi
     
Loading...