Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filipo, tunakuhurumia Mzee Mwenzetu, Umelishwa nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PakaJimmy, Oct 23, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wengi mwanzoni walikuwa wanajua kuwa Filipo ni mtu wa jukwaa la siasa, lakini baada ya kufahamiana na marejesho na sweetlady amebadilika kabisa, na alishaacha hata kuripoti matukio "Live" ya kisiasa.

    Hizi chini ni comment za wadau waliokuwa wanamjua kuwa ni mtu wa Politiki:

    Mzee mwenzangu Filipo, RUDI NYUMBANI, Chit-chat hapakufai!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Huku hatoki mtu.
    Mademu wa Huku ChitChat tunajua kulea wanaume.
    Twawabeba,
    Twawaogesha na Kuwalisha juu,
    We PakaJimmy acha mambo yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli huyu mzee mwenzetu ametuacha hoi...hebu Madame B nipe mauzoefu, usikute na mimi na ndevu zangu za shaba nikaamua kuhamia umlajumla!....huh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Yani PakaJimmy huku ChitChat ni full mautamu mpaka moyoni.
    Ngoja waje wanaume wenye Mapartner zao humu ChitChat wakueleze ni kipi kinachowafanya Wasitembelee Majukwaa yenu.
    Lol..!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mimi sikudhani kama marejesho ni mpishi mzuri wa mishkaki!
    Hongera yake......................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti umechakachua mbonasikumbuki kumrushia tuhuma hizi Filipo...lol
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mungi, Inaonyesha watu wa chit-chat wako vizuri...
    Angalia lakini mkuu usije ukahamishia majeshi huko, tutakosa Live-Coverage bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida yako Crashwise ukinywa Sparletta unasahau sana!..hukumbuki pale Country-Coffer Jumamosi iliyopita?...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu coverage utazipata kama kawaida, ila nimegundua members wa chitchat wanapendana sana.
    Lile Jukwaa letu la stress nalipenda sana............................... angalia kwa mfano Membe naye kaingia kichwa kichwa kama kakake kusign mikataba uarabuni bila kuusoma. hii ni hatari sana kwa afya ya nchi yetu, ameonyesha udhaifu kabla hajaanza kujipitisha pitisha kutaka kukabidhiwa kiatu cha buraza.............go to hell membe!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Chit-Chat hoyee...
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    chezeiya chit chat weye PakaJimmy, hivi wewe una mke humu kama unaye intro please! isijekuwa watafuta umtokee nani. . .
    VIVA CHIT CHAT VIVA!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I'll be back!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu jiandae kabisa.........................ikiwezekana majibu chorea chini kwanza ndo uje full mzuka
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mungi,
    Ukiwa Chit-chat jitahidi usiongelee kabisa siasa, naona mkuu umeshindwa kabisa kuendana na hili jukwaa!
    Huku inabidi utajetaje watu sana, ndio jadi ya akina Filipo kwa sasa!
    Mazowea mabaya jamani!

    By ze way, Membe amejiengua mwenyewe kwenye hata ile nafasi ya kufikiriwa!...Inaonyesha tende zilikuwa zimeshaandikwa mezani, akaona atachelewa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    unakwenda wapi
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    amwulize loya mambo yote yapo huku
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mungi mzima weye hongera kwa kuendelea kuijaza dunia..........chezea marejesho wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante Mamkwe, Philipo kalishwa mishkaki na marejesho amesahau kabisa mlango wa kutokea hahaaaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapana ilikuwa Stone Tangawizi..lol
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Shangazi upo....
     
Loading...