Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filikunjombe: wabunge wa CCM waoga wanajipendekeza kwa chama badala kwa wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 29, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Mtanzania

    Mh mbunge Filikunjombe kawachana wabunge wa CCM na kuwaita waoga na wanafiki kwa kuogopa chama zaidi kuliko wananchi walio watuma bungeni.

    Hayo yamejiri baada ya wabunge hao kuwa waoga kutia saini ya kutokuwa na imani na waziri mkuu pinda na kukaa kuzungumzia mambo hayo chini chini.

    Mbaya zaidi wamekuwa wabunge wa kujipendekeza kwa chama na viongozi wake na kuwatupa wananchi wao.

    My take

    Sishangai ndo maana hata JK kashindwa kuvunja baraza hadi apate idhini ya chama
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa nimeanza kumkubali sana
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Huyu mlima viazi kuna siku alimanusura apigwe na wabunge wa Chadema kisa kuwa aambia wanapinga mno!!!!!!

    Sasa aombe msamaha live kwa makamanda, la sivyo bado ntamwona mnafiki pia....!!!! atoke basi CCM tuje tujenge Kikosi cha maana!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijawahi kumkubali mbunge yeyote wa magamba
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Endelea kumkubali kwakuwa safari yake ya kuhamia cdm imeanza siku ile aliyoweka siignature kwenye karatasi ya zitto. uchaguzi ujao magamba watamshibuda tu. kama hawatasema ana uraia wa botswana na hajaukana watasema utotoni aliugua degedege hivyo hafai kumbea. ndio hapo ss atakapohamia cdm
     
  6. M

    Mawinyi Yeye Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anaonekana kuwachokoza CCM kwakuweka maovu yao wazi kwakuwa anauhakika hata wakimtimua atajiunga na CHADEMA na watampokea na ataendelea kukubalika zaidi kwa wananchi kuliko alivyo hivi sasa huko CCM.
    Zaidi sana ameshasoma nyakati kuwa chamakimepoteza mvuto kwa wananchi hivyo anatafuta mazingira ya kukiacha chamachake cha Magamba.
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    ujumbe huu umfikie mbunge wetu wa kigamboni mh kingwendulile, kwa hili ni wazi kabisa umetuaibisha pia umetusaliti tulokupa kura,
    umeamua kuwaunga mkono mafisadi wanaotuletea maisha magumu watanzania na kukataa kusaini waraka wa kumg'oa waziri mkuu kwa kushindwa kuwajibika na kuamua kuunga mkono ccm na kutupuuza sisi,
    na kama uko dhati kutuudumia wananchi wa kigamboni tunaomba majibu kwa nini hukusaini na kwanini tusikuchukulie kama mbunge mfuata mkumbo
    mwisho tunaomba munguuko mbeleni atupe mbunge jasiri aliye tayari kuwatumikia wananchi na si anayejipendekeza kwa mafisadi na pia mchumia tumbo
     
  8. P

    Praff Senior Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ludewa jamaa tunamkubali mno, ni mtu wa watu kwa kweli.
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu anasumbuliwa na ULANZI; anajitafutia misifa ambayo itamtokea puani. Kama anataka kutoka CCM atuachie chama chetu kiusalama, hana sababu ya kuwadhalilisha wabunge wetu
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndie waziri wetu mkuu miaka michache ijayo
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ukweli siku zote unauma , mijitu kama nyie ndio mnaoharibu chama chetu, mkuu wewe unastahili kuvuliwa gamba ili kusafisha chama
     
  12. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    anawapa ukweli bana!
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Acha chuki zako, hivi katika bunge hili la tisa kuna wabunge mahiri kama wa CCM?. Hata usipowakubali wewe, watanzania tunawakubali sana.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani cdm kuna mbunge yupi ambae unaweza kumlinganisha na jembe letu Filikunjombe
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa magamba ni wanafiki na wachumia tumbo.Tuyachome moto.
     
  16. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akili yako iko makalioni kwako, Deo ni mbunge wa watu na sio CCM ya mafisadi.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Aisee yaani wewe una roho ngumu kweli kweli, una maslahi yepi hasa humo chichiemu mpaka unakuwa na ushujaa huu eti chama chetu!!.....wenye hicho chama wenyewe wanaishi Masaki na majumbani mwao hakuna vibendera vya CCM wala vijiwe vya wakereketwa maana ni uchafu.
     
  18. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Dosama na Wana JF,
    Huyu Ndugu Filikunjombe kasoma wakati aka nyakati na ameshapima Upepo. Hana matumaini tena na Chama chake na kwenye vikao vyao vya ndani ameona hakuna way out, jahazi ndilo hilo lazama.
    Iwapo amejaribu kuonyesha njia, tatizo Samaki mmoja akioza, basi kapu aka wote wameoza.
    Nawakilisha



     
  19. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Hajadhalilishwa mtu hapa, sema lingine.
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ulanzi ni kinywaji kizuri sana na sidhani kama kina mdhala.Deo sidhani kama amewadhalilisha hao wabunge wenu isipokuwa kawaambia ukweli kwani nijukumu lake kusema ukweli.kwani kweli mara zote hutuweka huru.mwacheni aseme ukweli siku moja utawakomboa msipende kujidanganya someni alama za nyakati msiishi
     
Loading...