Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filikunjombe Asema kilichorudishwa na BAE ni chenji ya Rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, Jun 25, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    alikuwa akiomba mwongozo wa spika baada ya kumalizika kwa makadirio ya bajeti ofisi ya Waziri Mkuu. anasema kuiita chenji ya rada si sahihi.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mwizi wao yupo mlemle mjengoni!mzee w vijisenti,anakula bata tu, na kugonga wenye vibajaji kitaa,anatamba na kupewa vyeo ndani na nje ya chama.
     
  3. w

    why JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtemi chenge .....aliliambia bunge anajulikana kama mtemi chenge ( mtemi wa wasukuma)
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika kakataamuongozo wake kasema bado mapema.Nadhani spika hakutarajia swali kama lile lingeulizwa na mtu wa CCM.Keshazoea maswali kama yale yanaulizwa na upinzani.
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heri mim sijasema
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja ni chenji ya rushwa ya rada na sio chenji ya rada
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usukumani hakujawahi kutokea mtemi chenge.Huyu mwizi anajaribu kukimbilia kwenye koo za kichief lakini baba yake wala yeye hajawahi.Safari yake imefika, bunge la safari hii atajuta kulifahamu.Kwanza pesa ile wameanza kutumia bila idhini ya bunge je!! kulikuwa na dharura gani kusubiri baraka za bunge???
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    Sio mtemi wa wasukuma tuu wa watanzania wote kama aliiba pesa ya radar na hakufanywa kitu, kagonga watu kaua kalipa 700,000 tu sio mtemi ni nani huyu??
     
  10. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ah!ah!ah!anatamba kabisa,ila mandumba yake makali maana watu huwa tunalisahau nikiwemo na mimi sijuo huwa linalogea wapi?limeloga mpaka wananchi wake hawambiwi hawasikii khs ili gamba litakua linaonana hana kwa hana na lusifa
     
  11. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    miongoni mwa watu waliomwezesha kuupata uspika ni mtuhumiwa wa rada ambaye ni mzee wa vijisenti.
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono, hiyo ni chenji ya rushwa. Na wahusika wanaendelea kupeta tu, na wengine wanaongoza kamati nyeti za bunge.
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakati ule alitajwa ndiye aliyeweka unga mweupe kwenye meza ya Mwakyembe bungeni na kamera za STAR TV zilimnyaka.
     
  14. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyesema ubinaadamu kazi hakukosea... Chenge anapeta tu kitaaa hana muda sie binadamu sidhani kama tutamwangalia mara 2 2015
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa ni mtemi andrew chenge!
     
  16. m

    makelemo JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtemi wa Wasukuma gani? yule ni mtemi wa wanyanyatunzu siyo wasukuma, watemi ni watu waadilifu na ni mfano wa kuigwa jamii, kama Chenge ni mtemi wa wasukumua, na ikakubalika hivyo hakika tunaelekea motoni
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Huyu Chenge ndiye amepewa Wenyekiti wa Kamati ya Fedha na Uchumi iliyokuwa ikiongozwa na Abdulla Kigoda. Kwa hiyo amewekwa mahali ambapo hakuna mtu ataweza kumhoji tena.

    Magamba bwana!!!!!!!!!!!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    Safiiiiiii sana kijana.
     
Loading...