Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

file zilizoliwa na virusi katika flash disk

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by plawala, May 4, 2011.

  1. p

    plawala JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf
    naomba msaada wa namna ya kurejesha faili ambazo zimeliwa na virusi,ntashukuru kwa maelekezo
     
  2. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa umepotea njia,hili ni jukwaa la siasa kwenye upande wa katiba mpya.Watu watasoma na kuendelea na shughuli zao.Jaribu kule jukwaa la Advice au Chit-Chat.Kwa kuwa wewe ni Senior member nilitegemea ungekua unajua hili.Wapo wataalam pia kule kwenye jukwaa la Enjoy This.
    Hope nimekusaidia.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    KAMA UPO DAR ni PM nikupe msaada
     
Loading...