Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

File la Mzee Mwakawago kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mughwira, Dec 12, 2011.

  1. M

    Mughwira Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna habari kuwa Marehemu Mzee Daudi Mwakawago (R.I.P) alikuwa na report nzito ya tuhuma ambazo angezitoa kwa mwenyekiti wa CCM Mzee Mkapa JK asingekuwa raisi wa TZ, amenukuliwa mzee wa umvi EL. Kwa yeyote mwenye insight ya yaliyokuwa kwenye hilo file atujuze wanajuamvi..
     
  2. R

    Renegade JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Sawa!Wenyewe wapo humu humu watakujibu, Lakini mkuu hujasema source yako ni nini?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Atuwekee basi tuhuma hizo nzito hadharani ili Watanganyika tuzifahamu, hakuna haja ya kuendelea kuzifanya siri. Kama hakustahili kuwa Rais basi hakuna sababu ya kumuacha aendelee kuwa madarakani hadi 2015, harakati za kumtosa zianze SASA HIVI.
     
  4. M

    Mughwira Senior Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari ipo kweli gazeti la Jamhuri la tarehe 6/12/2011 ni gazeti jipya..
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ndio na andaa hilo file subiri nipo na scan file la mwakawago kuhusu JK then niwape msome fasta naomba mnilinde:eyebrows::lol::A S 465:
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu si wengine hatupendi hayo mambo, tafadhali usliweke... utulinde na sisi basi usiliweke
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280

    Mkuu kama hutaki kuyasoma yaliyomo kwenye file hilo basi usiingie tu kwenye hii thread, usisahau hapa ni JF where we dare to talk openly...wengine tungependa kuyasoma yote ambayo ni muhimu yaliyomo katika file hilo, kama kweli lipo file kama hilo.
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama hutaki hilo faili liwekwe basi kimbia JF kama jina lako Mpita Njia, hapa ni weak leaks bana weka faili tuweze kulichambua acha woga!!!!!!

     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    basi akiona hiyo thread asichangie afunue afunge mapema kabla hayajamwingia kichwani
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    samahani mkuu walisema paul sozigwa siyo Daudi mwakawago. hata hivyo sijui kama kuna logic anayetuhumiwa aanze kushughulika na hilo faili labda ungetoa habari kwamba hilo faili linatafutwa au limeibiwa tungekuelewa
     
  11. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kutujuza wakuu.
     
  12. M

    Mughwira Senior Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunataka kujua faili lilikuwa na tuhuma gani ndo issue; hapo ndio tutajua watuhumiwa wengine au ni kampeni za kujisafisha za EL.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Peleka hii Topic jukwaa la Chit chat.
     
  14. M

    Maga JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    weka faili tusome
     
Loading...