Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu zilizotoka hivi karibuni, ambazo ni kali

Discussion in 'Entertainment' started by Gomesa, Oct 17, 2012.

  1. G

    Gomesa Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kusema kweli hivi sasa wasanii wetu wa filamu wamejitahidi katika kubuni makava ya filamu...lakini tatizo lipo ndani ya filamu zeneye, mambo yamekuwa si mambo. Unafikiri wafanye nini? Hebu angali makava ya filamu hizi kali za mwezi huu....Soma zaidi
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si wao wanaobuni, kuna watu wenye kazi ya kubuni na kutengeneza hayo makava...
     
Loading...