Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu za Kijasusi

Discussion in 'Entertainment' started by quimby_joey, Jul 19, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JF Members naomba kwa anayefahamu filamu za kijasusi (undercover movies) anitajie ili niweze kuzitafuta, ni mpenzi sana wa hizi filamu
     
  2. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 3,192
    Trophy Points: 280
    angalia " SALT " BY ANGELINA JOLIE

    MY BEST MOVIE OF 2011 SIICHOKI
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taken (2009), Munich (2004), Man on Fire (2005), The Debt(2010), Colombiana (2011),
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    Ninja assassination ( kati ya 2009 au 2008), rise of cobra.
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mechanix
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,546
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hata mimi ni mpenzi mkubwa wa movies hizo ila ngumu kupatikana. But books as well could give a good insight of what spies do...
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jasusi ninavyojua mimi ni SPY, kwahiyo inatakiwa filamu ya kipelelezi hapa, inaweza kuwa syndicate lakini pia mauaji yanayohusisha wanasiasa au maaskari zinakuwa na matokeo mazuri sana ya upelelezi...nafurahia sana inapohusisha forensic pia. Hebu angalia ...The Man, The Setup, the Tourist. ngoja nikutafutie nyingine
     
  8. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Search kwenye google, utapata list ndefu ya hizo movies... Pia nakushauri katafute movie ya 24 hours drama series, season 1-8, utainjoi sana.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..aisee uko kama mm huwa nairudia kila mara
    ...colombiana ni balaaa...
     
  10. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna moja wamecheza wakorea inaitwa IRIS, ni season moja ina episod kama 20 hivi..iko poa sana
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    James Bond 007.
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mr. been (John English reborn)
     
  13. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    http://en.m.wikipedia.org/wiki/Colombiana
     
  14. A

    Andrew nerei Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E bwana eee umenigusa ulipoitaja hiyo movie 24hrs kuna m2 anaitwa JACK BOUAR ni jana nimemaliza season ya 11 ni noma hauchok kuangalia haiish hamu
     
  15. A

    Andrew nerei Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna m2 anaitwa CATALINA anatisha
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Imefika season ya 11 lini?? Acha uongo bwana, ya mwisho ni season ya 8. Labda ya kichina hiyo.
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ,,,huyo ndiyo musika mkuu,,binti toka Bogota..hataki elimu anataka kujifunza silaha...anaambiwa bila elimu huwezi kufanya tukio la akili...hahahahahaa...Colombiana
     
  18. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Salt ni kali ongeza na movies mbili za zamani kama
    -FOURTH PROTOCOL na ODESSA FILE (originated from the books of Frederick Forsyth)
     
  19. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizi MOVIE za kijasusi naweza kuzipata kwa hawa wauza CD wa barabarani?
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hiyo ni episode na siyo season. Mpaka ukamalize siyo leo. Tafuta nikita na missing,nazo zimekaa kijasusi
     
Loading...