Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu ya Kiswahili, Jina la Kiingereza....

Discussion in 'Entertainment' started by Mbonea, Apr 19, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, soko la filamu linakuwa kila siku hapa nyumbani. Lakini je, kuna ulazima wa watengeneza filamu hizi kuziita majina ya Kiingereza ili hali ndani wanazungumza kiswahili mwanzo mpaka mwisho?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ulimbukeni wa kutupwa...Wanadahani kwa kufanya hivyo watauza zaidi, na kuonekana wajuvi wa mambo!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Toa mifano ya filamu hizo.
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa la wasanii wetu wakishaambiwa kwamba wana vipaji wanakuwa na imani kwamba vipaji vyao vitafafanya kila kitu kitu ambacho kwa akili ya kawaida tu hakiwezekani. Ki msingi wanatakiwa wawe na washauri (mameneja ambao watawashauri ki taaluma na kimasoko kwamba kipi ni sahihi kufanyika na wakati gani.
     
  5. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Diversion of love, dangerous desire, fake pastors, village pastors, yellow banana - hii sijui ilimaanisha nini coz yaliyomo ni tofauti na title yenyewe... Nafikiri mbonea ataje nyengine...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna ulazima hata kidogo ...ila na mie nishangae kama wewe
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    sio mfano 90% ndo hivo
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wasaniii wetu wote njaa kali na waganga njaa, what they are doing is coping Naija movies kwa kila kitu, hawana elimu ya cinema, wanachofanya ni maigizo, ila kwa sababu soko lao ni la uswazi wacha wawe macelebrity
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wala hakuna haja ya mifano,ni kitu ambacho kiko dhahiri...Karibu kila filamu ya Kibongo ina jina la Kiingereza...Karibu 90% kama sio 95% ya filamu za Kibongo zina majina ya Kiingereza..Ni ulimbukeni tu na kutokujiamini pamoja na kukalia kuiga filamu za wapopo(WaNigeria) kunakofanywa na waigizaji na Wazalishaji wa Kibongo ndo kuapelekea kuwpo kwa upuuzi huu...Jamaa wanakandamiza9wanaiga) sana kwa waNigeria....Mpaka inakera na kutia kinyaa
     
  10. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa! hii nimeipenda mkuu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Filamu ina title ya Kiingereza, waigizaji wanaongea kiswahili. Aibu ni pale kiswahili kinachoongelewa kinapotafsiriwa......mf. Tafuna eti inatafsiriwa Cut...aibu, hivi hakuna washauri au baraza la filamu haliyaoni haya makosa.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    my dreams,this is it,one by one.......halafu majina yenyewe ni direct translation
     
  13. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivyi yule dada aliye-act katika MY BOOK kwa jina la Wegesa ni Mbongo?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Madirector wetu wana mikwala sana.
    Uswahilini wao ndio wakarimani wa kila kitu.
    Shule kushnehi
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha masihara.
    Zaidi ya asilimia 90 ya filamu za kibongo ni majina ya kizungu.
     
  16. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia hizo sub-titles ndio utazimia kabisa!
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wameniacha hoi na kuja na This is It! huh jamani ...............mpaka kitu kama hicho lazima tu copy?!
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    he? yaani hauzijui?
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mwanzo mpaka MWISO?
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaaani mwalimu hapo ndo kwisha habari yake kabisaaaaa

    btw wewe mwalimu si unaweza kuwasaidia kwenye hili janga?! (mwenzio wa kipeuo cha pili si unamwona?)
     
Loading...