Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu ya doudou na wakwe zake ya tbc

Discussion in 'Entertainment' started by IrDA, Mar 15, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wadau.Kwa muda wa takribani wiki 3 sasa nimekuwa siioni filaamu hii katika chaneli ya tbc saa kumi na mbili jioni kama ilivyokuwa zamani.Hivyo naomba yoyote anayyefahamu wakati filamu hii inapoonyeshwa au mustakabali au mabadiliko yoyote kuhusiana na filamu hii anifahamishe
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wameikatiza kimya kimya ndugu yangu! Haionyeshwi tena na wala hawajasema whats wrong!
    Tbc ndo zao, wanaleta vitu vizuri hawavimalizii wala hawatoi tamko..
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    imeisha!
     
Loading...