Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

filamu mpya ya kanumba kuachiwa tarehe 28 mwezi huu

Discussion in 'Entertainment' started by Ruttashobolwa, Sep 20, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    [​IMG]





    Wapenzi wa filamu za marehemu Steven Kanumba watakuwa na uhakika wa kumuona tena staa huyo aliyefariki April mwaka huu kwenye filamu mpya.

    Filamu hiyo inaitwa Ndoa Yangu ambapo Kanumba aliigiza na Jackline Wolper.

    Ndoa Yangu inatarajiwa kuingia sokoni September 28 ikiwa chini ya usambazaji wa kampuni Steps Entertainment.

    Tangu kifo cha Kanumba, hiyo itakuwa ni filamu yake ya kwanza kutoka huku kampuni ya Steps ikidai kuwa imetengenezwa kwa kiwango cha juu na pia haiwezi kukopiwa kirahisi na maharamia.

    Napatwa na wasi wasi juu ya huwezo wa steps kuzui filamu hii kukopiwa kama walivyo sema., ni bora huu ukawa mwanzo wa kuzuia wizi wa filamu za wasanii wetu siyo kwa hii tu hata nyingine.

    Kama steps wana uwezo wa kuzuia kukopiwa kwa filamu za wasanii kwa nini kila siku zina kopiwa?
    Ni vyema wakatafuta suluhu la kudumu na kwa wote si kwa watu wachache.


     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu ngoja nitainyonja kwenye flash yangu
     
Loading...