Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Filamu hii inaitwaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Feb 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Habari wadau wa JF,
    Kuna filamu niliiona zamani sana miaka ya 2000 hv na nikaipenda sasa nimeikumbuka nataka ni-idownload sema siijui tittle yake.

    Inahusu:
    Askari mmoja hiv alikua lazy sana wakati wa mafunzo ya kijeshi,mda mwingi wakati wa mazoezi yeye ni wa mwisho akawa anateswa sana na mkuu wao,kuna baadhi ya maneno anasema "yes sir" mwishoni iliishia alimuua kiongozi wake chooni na yeye akajilipua,ina tittle kama ya soldier hv ebu wadau wa ma-movie nisaidieni
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa King kuna movie ngapi ambazo watu wanasema "Yes Sir" jamani? Embu kumbuka kitu kingine, hata jina la m(wa)shiriki.
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Au ile "SHAMBA KUBWA" jambazi kuu alikuwa anaitwa Gambino??
     
  4. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaitwa: "Born to kill"
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280


    Haaaa jimama yes sir alikua anaisema kama mara elfu hii,tittle inaanzia na soldier hv



    Mmmhhh nachanganyikiwa Jana nimereply kwa Jimama ,Leo naona Lizzy,imekaaje hapa?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Haaa shamba kubwa si ya kibongo hyo
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Ni ya kijeshi?
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mimi natafuta movie moja ambayo ndani kuna m dada aliyevaa sketi!!!!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona nimeweka clues nyingi tu;
    1.Ni ya kijeshi
    2.Mwisho jamaa anakuja kumuua kiongozi wake na yeye kujiua
    3.Neno yes sir limetumika zaidi ya elfu
     
  10. M

    Madodi Senior Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    born to kill...jamaa yupo depo anateseka sana na afande wake!
     
  11. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    inaitwa FULL METAL JACKET
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Yah ni FULL METAL JACKET
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Daa thanx man maana we mtu wa pili unasema hivyo na huo ufafanuzi wako ni kweli wapo depo na jamaa anateseka sana ngoja niitafute kwa jina hilo
     
  14. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    haiitwi born 2 kill inaitwa full metal jacket jamaa anamuua kiongozi wa depo chooni akiwa na mashine cjui aka ile au m16 ile nahisi kisha anajiua
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Thanks wakuu nimesearch tittle ya born to kill na full metal jacket,movie yenyewe nimeipata ni FULL METAL JACKET.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Yeah mkuu bibliography kweli unaendana na jina lako ni kweli nimesearch wikipedia ni kweli full metal jacket,thanx a lot ngoja nifanye mpango wa kuishusha
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Nikiingia kwenye PC lazima nikugongee like,thanks a lot JF ni nomaaaaaaaaa
     
  18. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145

    Naona wadau tayari wameshakufahamisha jina lake, Full Metal Jacket

    Full Metal Jacket (1987) - IMDb

    Mimi mwenyewe nilikuwa naipenda sana mpaka ringing tones kwenye simu ziliweka za sinema hiyo

    Audio files unaweza kuzi-download hapa: Full Metal Jacket Sounds
     
  19. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Habari wadau!
    Nimependa sana mlivyompa ushirikiano ndugu King... nami nina ombi kama la huyo bwana; kuna filamu moja ni yakidini inazungumzia siku za mwisho zitakavyokuwa... ni nzuri kwa hakika! maudhui mazima ni kwamba siku za mwisho watu watanyakuliwa na wengine wataachwa..Moja ya sehemu inaonyesha padri/mchungaji aliyekuwa anawahubiria watu kuhusu ufalme wa mbinguni naye ameacha, nyingine ni sehemu ambapo dada aliyeachwa inabidi apewe namba za utambulisho wa utawala mpya (nahisi wa shetani). Yule dada alikutana na mahangaiko mengi sana.
    Wadau mwenye kujua title yake anasaidie maana nejaribu kuulizia maduka ya cd nimekosa. Mimi niliiona mwaka 1995 kanisani!
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sio uncle jj kweli
     
Loading...