Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

filam za bongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Born Star, Jan 7, 2012.

  1. Born Star

    Born Star Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jana nimeangalia filam moja ya bongo sio sili inakela yaani nusu saa tu imeisha halafu wanasema niitafute part 2 hivi hii maana yake nini wajameni?
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado unatazama upupu huo! Mi nilikwisha acha kabisa! Hawana ubunifu,action,wala kumudu camera hawajui! Pole.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mtu akishapata umaarufu tu anaigiza... Unategemea kutakuwa na kiwango hapo?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​kwani bongo wanafanya movie au maigizo?????????
     
  5. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wamefundishwa biashara na mchina
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wananifurahisha na Translation Zao From Swahili to English... na Pia Hawajui Kutune Sauti kwani Mtu akiwa Nje na Ndani hakuna Tofauti Mivumo na Mirindimo mwanzo mwisho
     
  7. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wape maujuzi ndugu yangu ili na wao wawe njema.
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    kuna filamu moja ya nje inaitwa 'The Son of Rambow' pale ni darasa tosha kwa watunzi,waongozaji wa filamu za tz. Inaonyesha watoto wadogo walivyotumia resources kidogo kutengeneza picha kali...hasa ubunifu na muda...
     
  9. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ngoja nikaitafute
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wakubwa hawafundishwi kucheza Mpira.. Kuwafundisha si ndio itakuwa Elimu Mtaani dot Com mnaionaje..
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia lazima uwe na remote control pembeni kudhibiti mfumuko wa sauti.
     
  12. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa utafanyaje ili kuwasaidia?
     
  13. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni nini kinafanya hayo yatokee?
     
  14. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,000
    Trophy Points: 280
    Kama huzipendi na zinakukera, piga chini. Acha wanaoinjoi waendelee kupata uhondo, na kwa taarifa yako Library zote za muvi zina 60-80% ya Bongo Movies, sasa utajiuliza wepi wanaangalia!

    JF tunajifanya classic sana, hakuna cha ndani tunachosifu hata kimoja, acha kuponda toa maushauri kama kweli wewe ni mjanja sio kulalama tu na kuharibiana biashara.

    NB: Kanumba, Ray et al wana hela zaidi yetu wengi tunaojiita griti thinkas humu JF, wanauza hizo hizo muvi tunazoona choka mbaya.
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hata Kikwete asipoendesha Nchi Vizuri tumuache na tukae Kimya kama Vipi Tusepe Nchi zingine? Mkuu Kuna Tuzo huwa zinatolewa za Movie Nzuri na Movie Mbaya zile zilizopigwa ovyo... Movie ni Utamaduni wa USA so usidhanie watu waone Wenzetu wanakosea waachwe tu Hata Original Comedy walipoanza kukosea ikapoteza Watazamaji....
    Taarabu walipozidisha Mipasho ikapoteza Wapenzi..
    Bolingo walipozidisha viuno ikawa Kero ikapotea.
    Sasa Hizi Movie tuzishike tuwasaidie Wawe Juu... wanazicheza ndivyo sivyo huwa zinamuelekeo fresh but zina makosa Mengi

    Mwanzo walipoanza kulikuwa hadi tunaona vivuli vya mike au mpiga picha walisemwa wakajirekebisha Sasa Sauti ndio naona inawakera wengi..
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Suala sio kuwa na hela nyingi, kuna majambazi wana hela nyingi kuliko sisi, tuwasifu? Msipokubali kurekebishwa mtabaki hapohapo milele. Kazi kuiga sinema za ki nigeria, sinema hazina uhalisia, kila movie lazima ichezwe kwenye jumba la kifahari.... Picha inapigwa toka mtu anavaa socks, anakunywa chai, anafunguliwa geti, gari inatoka taratibu huku ikiwasha indicator, inasubiri magari yaishe, inaingia main road, inasimama kwenye taa nyekundu eeeh. Hapo shida ni kuonesha eti boss anakwenda kazini.
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Dan Brown(mwandishi wa vitabu kv. DA VINCI CODE n.k) aliwahi kusema hivi: 'katika kila ukurasa mmoja uliopo kwenye kitabu umetanguliwa na kurasa 10 nilizotupa kwenye dust bin...' Maana yake ni nini? jamaa anaandika na kusahihisha,umakini,tafiti,muda,nk...tatizo la hawa wenzetu ni mtindo wa voda fasta! Tumeshindwa kuhakiki Things Fall Apart, Watoto wa Mama Ntilie,leo hii tunaandika script za thriller movies...wapi na wapi bwana!
     
  18. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Safari ya utengenezaji wa filamu bongo bado ni ndefu sio siri.. Ukicheki lazima uone kivuli cha kameraman, reflections kwenye vioo ya crew ya wapiga picha, subtitles kichina, sound haiko mastered kabisa inapanda inashuka, soundtrack ni moja hiyo hiyo mpaka mwisho, hawaheshimu copyright za wenzao (hapa namaanisha na wenyewe ni wezi) wanaweka miziki ya sean paul, rihhana, celine dion bila copyright agreement yoyote (hapa huwa siwaelewi wanapopiga kelele wanaibiwa kazi zao wakati ndani ya filamu yenyewe wameiba story au music ya msanii wa nje "angalia Fake Pastors'' na nyinginezo), story inaweza kuwa ya 1 hour lakini itarefushwa mpaka izae part 1,2 and 3. Tungependa waendelee lakini pia wajifunze zaidi na kurudi shule am sure they are making money waende hata kwenye film masterclasses nje warudi hata na kitu kichwani....
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wadau mlichokiongea humu ndani ni ukweli mtupu,tatizo letu ni moja huwa hatupendi kukosolewa na ikitokea hivyo mtu anaanza kudai ooh chuki binafsi na kadhalika lakini unakuta mtu anakuwa anatoa ushauri
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dont worry guys. Afroasis Films is coming soon to quench your thirsty
     
Loading...