Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikra na Mtazamo wa Andrew Kambarage Nyerere Kuhusu Itikadi za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wamapalala, Feb 4, 2013.

  1. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #1
    Feb 4, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    [​IMG] Andrew Nyerere
    [​IMG]


    Mimi siyo CHADEMA. Mimi ni CCM,lakini siyo active member.


    Mimi ni CCM,Chama kinachosema binadamu wote ni ngugu zangu na Afrika ni moja.


    Mimi,pamoja na Watanzania wengi bado hatujaona kwamba CCM ina matatizo,ndiyo maana bado ipo madarakani.

    CCM wana camaraderie miongoni mwao,wana uhusiano mzuri katika yao,na wanapoonekana in public,ni mfano mzuri sana kwa wananchi,ambao wanapendezwa na tabia zao,na wanajenga imani katika CCM.

    Labda kuna watu hawakwenda kupiga kura kwa kuogopa fujo za Chadema. Lakini sijafuatilia hiyo stori ya watu kutojitokeza kupiga kura.

    'Dhamira inakusuta'.ndivyo alivysema mama mmoja katika uchaguzi uliopita alipohojiwa on TV;'nikitaka kuwapigia kura wapinzani,moyo wangu unanisuta' Yule mama amewafanya wengi kuipigia kura CCM kuliko kampeni yote aliyofanya JK.

    Okay,nimeelewa unavyosema. Lakini kumbuka wapo wafuasi wengi wa Chadema magerazi kwa ajili ya hekima za Vincent na viongozi wenzake wa Chadema.


    ANGALIZO
    Demokrasia kamili ni pale jamii au familia inapokubali kutokubaliana hata katika itikadi bila kuathiri mzizi au msingi wa mahusiano.



     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2013
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,277
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 63
    sijaelewa,.ila naona huyu upeo wake na yericko ni tofauti kabisa
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Huyu ni nani, mbona kama amjinganyikeni.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,579
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 113
    Sons of our Presidents.........each with "its" own controversy......some to do with wealth........ others to do with exploding bombs (twice in a year).... others?....well completely unexplainable!....at least Mkapa kept his under control!
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Feb 4, 2013
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,936
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Itikadi ya chadema iko wapi sasa? Mbona mnawapotosha watu?
     
  6. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #6
    Feb 4, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Huyu ni Mtoto wa kwanza wa kuzaliwa wa Marehemu Mwalimu Julius Kambarage Nyerere
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,473
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 113
    Kazi ipo! hapa ndio mimi hupinga kwa nguvu zote msemo wa "like father like son" haiwezekani hii kitu!!!
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,473
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 113
    Alafu huwezi jua wakati wa huo mjadala Adrew Nyerere alikuwa ameshapata ile makitu ama! Ile makitu kwa msoja kama yeye lazima ihamishe akili kidogo!!!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,425
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 63
    On my point of view about Political is Everybody Lie!
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15,345
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 113
    Weka Group Moja na Willie Malechela, Ridhiwani Kikwete na Miraji
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,325
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Cheap populality, mtu hata hatukufahamu alafu unajifungulia thread? Wabongo bhana.......
     
  12. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2013
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,729
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Ina maana huyu ni mtoto wa Mwalimu..? Mweeh mie cikuwa ninafahamu hayo.. Ila hayo majibu yake mh..
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Kwamba ni fikra na maoni yake basi yuko within his territory. Lakini kwamba fikra zake zinashabihiana na ukweli na uhalisia wa CHADEMA kama chama, taasisi nk basi Andrew yuko kwenye sayari isiyo na uhusiano na ulimwengu huu.

    Mwisho hicho kichwa cha habari hasa neno....... "Itikadi ya CHADEMA"..... kinapotosha. Nadhani mods mtatenda haki kwa kuweka kichwa kulingana na contents za Andrew & mleta mada.
     
  14. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2013
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika watu ambao hawaeleweki huyu ni mmoja wao na sijui kwa nini mnatafutaga maoni yake ilihali mnaona kabisa hata kwenye mahojiano ya maisha yake binafsi anajichanganyaga. Anywayz siwezi jua maana na nyie binadamu huwaga mna mawazo mengi mnapo uliza moja mnamaanisha kumi
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,579
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 113
    Watoto wa Mkapa mbona hawasikiki? Ni mabubu?
     
  16. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #16
    Feb 4, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Kwani ninyi mko humu kujua watu ama kujibu hoja. JF siyo sehemu ya kuhesabu sensa. Katika jukwaa la siasa, FUATA HOJA USIFUATE MLETA HOJA. JF has 110,467 Active member and still counting.....
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2013
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,504
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Yupo ccm kwa maneno tu na njaa zake.....leo kuna shule za kata na zile za wenye nacho....ile ya binadamu wote ni sawa ya babaake sio ua jk wa leo
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,144
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 113
    Kwa nini mnampa pressure mtu yeyote mwenye jina la "Nyerere" awe na mambo fulani mnayotegemea?

    Nyerere akifufuka leo atasikitika kuona badala ya kudiscuss ideas mna discuss majina ya watu!
     
  19. m

    mamajack JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    dah hilo zee linaonekana linakiburi halafu ni limafya sana,hilo likipata chance linachinja peoupe.huyu mwalimu alimuacha sawa kweli?kwa hiyo yeye ndo anatoza pesa kule kwa mwalimu.halafu anaoneka kama chuma ulete!!!!
     
  20. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chadema mnamatatizo sana kama siyo mambo. Mnataka ukoo wote wa nyerere uwe upande wa chadema. Mtawapata hao hao tu watoto wa baba mdogo ambao hata mkapa awafahamu.
    Msitumie hii kama mtaji wa siasa zenu, tangazeni sera.

     
Loading...
Similar Threads - Fikra Mtazamo Andrew Forum Date
Mtazamo wa fikra kwa vijana wanaochipukia juu ya siasa zetu mkanganyiko za Tanzania Jukwaa la Siasa Nov 26, 2015

Share This Page