Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikra mgando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachocho T.K, Mar 3, 2011.

  1. K

    Kachocho T.K Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya watanzania kuelekea kukombolewa na CHADEMA basi wapambe na wapambanaji wenye tambala jeusi machoni, wameanza kusema eti CHADEMA inataka kuleta vita na kuvunji amani. Kuna kosa gani wananchi kujua vitendo viovu na ukandamizaji hasa kwa wanyonge unaofanywa na serikali ikiwemo kupanda kwa bidhaa muhimu na gharama nyingine za maisha kwa mtanzania wa kawaida?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka nakuunga Mkono kama huyu WAssira nadhani anahofia mkate wake wa kila siku eti anasema vita kama vya Uganda ndo Chadema wanataka kuleta, huu ni upuuzi mtupu na ujinga.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanazibiwa ulaji si unajua watu wanalinda mikate yao ya kila siku. ila tunazidi kuwaelewa.
     
  4. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nyie mnapenda kukosoa ila kukosolewa hamtaki kwani nyie malaika?
     
Loading...