Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikiria kabla ya Kutema Big G kwa karanga za kuonjeshwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Apr 2, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wepesi wa kutema Big G (chewing gum)kwa karanga za kuonjeshwa huwafikisha watu pabaya jamani.

    Mtu una mpenzi anakupenda kufa. Unakutana na mtu siku moja tu anakupagawisha unaamua kumtema mpenzi wako wa zamani kisa umeona mtu mpya - Acheni hizo jamani.Limempata rafiki yangu mpenzi. Mshaurini afanyeje? Je naye ateme chips-zege kwa mshkaki wa kuonjeshwa?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna ubaya gani?
    kama big G yenyewe imeisha utamu na umepata karanga chache lakini nzuri kuna haja gani kujiumiza meno mda wote?

    Mwambie ale,akichoka ahamie sahani ingine
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Mwambie asijaribu atajutia.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Umenichekesha sana Speaker lol!

    Utahamia sahani ngapi?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    miye mbona nimechanganyikiwa; sasa mtu akionjesha ikiwa tamu asile? au ateme? Lakini, hata kama ni tamu lakini ya muda si ya kudumu inatosha kumfanya mtu aache chakula cha kudumu? Nadhani hekima ndio iko hapo.
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Ulichokua unatafuna kwa muda wote na ulichokwisha gharamia ni Big G ambayo umetema!Hamu yako wewe ni kutafunatafuna muda wote.
    Utaonjeshwa tu! Kama tamu uingie gharama kununua za kutosha.Na je ukikuta siyo tamu na Big G ulishatema utakula nini?
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,388
    Likes Received: 9,084
    Trophy Points: 280
    Hiyo Big G ya halali (ndoa) au na yenyewe ni chakachuwa(kimada)?

    Kama hakuna ndoa ni uzinzi tu, wote sawa, big g na karanga zake, owa haraka.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    kwa kweli katika mazingira hayo nitajikuta nakula jeuri yangu!! Kwa hiyo, hata kama Big G imeshautamu we ongeza sukari tu? alimradi bado inavutika na kupulizika bado ni big G!
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nimebaki kushangaa!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Vya kuonja vitamu sana sawasawa na vya wizi
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Sijui nisimamie wapi lakini tuamue kiutu uzima..ladha ya Big G na karanga ni tofauti so far,hivyo km ukitema Big G kwa karanga ya kuonjesha hakikisha unamganda aliyekuonjesha till fuko la karanga linakwisha then experience utakayopata itakusaidia kuonja na flavour ngingine!..Hilo tu!
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna options mbili nzuri tu;
    1. Unaeza tema bigG yako uigandishe mkononi kwa muda, then unaonja karanga zako kisha unarudisha bigG yako mdomoni!
    2. Unaeza tafuna vyote pande tofauti za meno..ila hii ni risky esp. kwa bigG yako!
    chagua moja..
    Nawasilisha!
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anayekuonjesha anataka uhamie kwake na siyo kuendelea kuonja tu. Bado hujatoa suluhisho

    Kuigandisha mkononi sijui kama kiafya ni sawa! Kutafuna zote kwa wakati mmoja ni hatari utachakachua! Utakosa vyote

    Ngoja tuendelee lupokea mawazo
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    DA,
    Kwa hiyo aendelee kuonja na kufaudu vya wizi vya kuonja na yeye?
     
  15. c

    cesc Senior Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bakia na Big G kwani utamu wa asili hauishaji laza hata kwa karne nenda rudi
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwakweli. Unatafuna 'bigijii' mpaka taya linakuuma bana? kwanza 'bigijii' inaletesha njaa tu! :tape:
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    vya kuonjeshwa vina utamu jamani acheni tu...
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Bora kuinatisha mkononi au kwenye tendegu la kitanda hata kama uko tempted :noidea:. Manake karanga za kuonjeshwa nazo huwa ni mbili au tatu tu,lol!Kama anavyosema mkjj,kama bigijii inapulizika tu,ongezea asali (sukari ita-affect elasticity hehehe)
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karanga nyingine taaaam ajabu, kama zile tunazokula mtaani zinapitishwa kwenye kikapu, halafu za moto saaana
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa karanga za kikapu taamu balaa hata big G natema tu kan nini
     
Loading...