Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikiria japo kidogo tu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 12, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upo nje ya chumba ambacho ukiwa nje huwezi kuona ndani.Ndani ya chumba kuna 'tungsten bulbs' tatu,X,Y,Z.Nje ya chumba kuna switch tatu,A,B,C.Kila switch moja inawasha bulb moja kati ya X,Y na Z. (Swali);utawezaje kugundua kila switch inawasha taa ipi?. (Sharti);ukiingia ndani huruhusiwi kutoka nje kabla ya kutoa jibu.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    kama mtu ni kilaza wa hesabu hawezi kufikiria hii naona kuna views nyingi hakuna mtu anayendika crap wala nini :lol::lol::lol: great thinkers ujanja kwishney .. hili swali lako ni jibu now we need to make a question for this answer oki lets solve this -

    - there are three switches a b c , and three respective bulbs. but we dont know exact order of bulb .

    - to find the solution of a problem lazima tu assume initial condition is all the bulb are switched off

    - now I will not touch switch A hence (X is off) , i will switch on bulb B (for 7 min) then switch it off. hence (so now switch Y is also off)

    - now i will put switch c on (so one bulb is glowing ). I will go in the room nitakuta only one bulb glowing (that should be Z ) and one bulb warm ( that is Y ) and one bulb that is cold that is X .

    mkuu jaguar jibu langu lina make sense nina uhakika 98% ni jibu sahihi ..




     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu njiwa kumbe hukukacha hisabatiee??maana umemkokotolea kiintelijensia kweli asante kwa jibu!!halafu kwenye id yako naona quadratic equation mkuu!!tuko pamoja!!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwangu mimi jibu lako sio 98% correct bali ni 100%,bravo my great buddy!
     
  5. b

    braya Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zilivyojipanga ndivyo zilivyo mkuu A itazima X,B itazima Y na C itazima Z,naamin nipo sahihi kwa 100%
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mtizamo tu!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    haha mkuu location yako ilibidi nicheke "hama hapo" alafu ... MATH IS FUN! napenda sana puzzle za mkuu jaguar wajuwa ni nzuri kwa afya ya brain zina stimulate number 4 frontal lobe which involves thinking, conceptualisation, planning. na pia ni zaidi ya kipaji wengine we are natural born decision makers .. actually all the doctors are natural born decision makers nenda jukwaa la afya kule so far tunafanya kazi nzuri .. tukiongozwa na mkuu riwa..
     
Loading...