Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikiri mara 2 ukweli kuhusu kifo cha osama na kikundi cha al qaida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dostum, May 31, 2011.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Osama kama hajafa si angejitokeza tu ili tumalize doubts zetu!?
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Angekuwa hajafa tungejua tu. Hizo ni propaganda
     
  4. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asiyeamini amlete! Ila sishangai kuna watu wanasema sheikh yahya hajafa kanyakuliwa! Wapuuzi wengine tuachane nao.
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Osama hajauliwa na wamarekani, alikufa kifo cha kawaida na inasadikika ni mwaka 2001. Marekani wangemuua wao lazima wangemuonyesha kama walivyofanya kwa saadamu husein, mwezi mzima wakimuonyesha. Iweje osama iwe siri. Fumbo mfumbe mjinga mwerevu atalivumbua.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    Kifo cha Osama bado ni kitendawili..
    na wateguaje wake ni wachache sana...
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kivia ... Sadam Hussein alionyeshwa akiwa hai ... je tunazungumzia hoja ya osama kuuwawa au kuonyeshwa akiwa ameuwawa....?

    hivi tukibisha osama hajauwawa inatusaidia nini...? wakati wanafamilia ya osama yaani mwakilishi wa watoto wao amekiri kwamba baba yao ameuawa na NAVY SEAL na ana dhamira ya kuwashitaki kwa kumuua badala ya kumkamata .... sasa sisi amabao hata hatuna hiyo damu ya uarabu tunapiga makelele kwamba osama hajauwawa... hizi ni njozi na ubishi usio na mantiki
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    interesting!! Al-Qaeda wamekubali kwamba jamaa kauwawa, mmatumbi anabisha..ha ha ha ha ha!!!
     
  9. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    al qaeda wenyewe wamekubali lakini zaidi ni wanafamilia hasa wale waliokuwa naye wakati anauawa wamekiri. Sasa sijui hizi habari zako unazitoa wapi. Si sawa sana kuonyesha picha za mtu aliyeuawa kama vile. Lakini hata picha zingeonyeshwa bado mngesema zimetengenezwa. Haisaidii kuanza kupinga kuwa hajauawa
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nashangaa sana,hivi tunapata nini cha maana kuishi au kufa kwake?! bora hata tungekuwa tunapata madola anayopewa Pakistan..
     
Loading...