Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikira za mwenyeketi!........kuwavua gamba

Discussion in 'Jamii Photos' started by IWILL, Jul 18, 2011.

  1. I

    IWILL JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni nini hasa fikira za mwenyekiti huyu? DARKSIDE.jpg
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni kuondoa vikwazo katika kupata mrithi wake ambaye ataendeleza anayoamini ni sahihi

    [​IMG]
     
  3. M

    Mohamedy Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayo amini ni sahihi ni yapi? Najisadikisha tulimpenda M/kiti wetu lakini sioni aibu kusema amechelewa! Amefumba macho mda mrefu sasa anakumbuka mswaki lunch time? Yote kheri na afanikiwe lakini ajue magamba yapo! Na siamini kama **** kujivua bali nikupiga moyo konde kuwavua kwani si wanawajua! kama sisi wana CCM tunawajua? Naamini huwezi imba wimbo usioujaa! Viongozi wetu wanaujua wimbo "GAMBA" sasa nawaumbe kikwelii
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hakuna cha kujivua gamba
    hawa wana hitaji kufanyiwa operation!
     
  5. M

    Mohamedy Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena bila ganzi kabisaaa
     
Loading...