Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fikilieni wana wa JF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Piazza jr, Dec 2, 2011.

  1. P

    Piazza jr Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana wa JF, kwanza nianze kusema sorry kwa sababu huwa sipendi kufananisha vyuo lakini kwa hili naomba niliseme. Jumamosi ya tarehe 26/11/11 kulikua na mahafali ya 13 ya chuo cha SAUT thn nikamsikia mtu anafananisha chuo hiki(SAUT) na UDSM kwa mazingira na n.k, sasa fikilieni, ni sawa kufananisha chuo chenye miaka 50 na chuo chenye miaka 13.

    Naomba niwasilishe hoja
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwa mazingira vinaweza kufanana.....ila ungetuambia hiyo n.k ni vitu gani alivitaja ndio tujue.....
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanajifariji. Wanajifanyia promo. Ukweli unafahamika.
     
  4. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli utabaki pale pale, kwani wanaosoma saut hawakupenda kwenda ud?
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Fikilieni != Fikirieni
    This is education forum rafiki!
     
  6. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    At this time peope are judged by contents of their brains and the way they use them to make an earth a better place to live.

    Mimi sipo SAUT wala ud
     
  7. G

    Great suley Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    history never change but a future can be made...mwanzo tulikua hatudhan kama unasoma chuo zaid ya ud koz kilikua ndio pekee chenye ubora..mkubwa kalewa sifa kasahau majukumu ..tubadili mfumo wa mawazo kua kila kitu ud .huko ni kukariri...thnk twice
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaleyale kila siku mbona hamkui?
     
Loading...