Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Figure yangu: Inaninyima Usingizi !

Discussion in 'JF Doctor' started by Yakuza, Dec 22, 2011.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wapendwa

    Ninaomba msaada, figure yangu inaninyima usingizi. BF wangu anaelekea kunibwaga, ati anataka kitu portable unajua tena wenzetu..... Nimeenda Gym lakini bado tu!

    Ninaomba ushauri......niko very serious !
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Ndio hii umeweka kwenye Avatar yako?!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Kwani ukoje?
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kAKAA KIMYA - AKIBANWA ATASEMA TU! ILA MAFUTA YA ASILI NDO KIBOKO; ACHANA NA JYM WALA MAMBO YA KICHINA.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Fanya mazoezi, badili mlo na zaidi amua mwenyewe kwamba unataka kupungua (badili hiyo shepu yako).
     
  6. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dada huyo mtu hajakupenda mwombe Mungu atakupa wa kwako, acha uasherati, akikuoa atakusumbua, fikiria alipokuja kwako mara ya 1 alisema anakupenda kuliko wote baada ya kuzini na ww na kumaliza tamaa zake anakwambia anataka portable tumia akili yako, usilazimishe mapenzi, utajuta
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Kwanza sidhani kama ni sahihi kufanya jitihada za kupungua ili kusudi usiachwe na mwenza. Siku akiamua kukumwaga utaongezeka uzito kiasi cha kukutoa roho. Sababu nzuri ni kupungua uzito kwa sababu za kiafya kwani uzito mkubwa ni risk mojawapo inayochangia magonjwa ya lifestyle yasiyo ya kuambukizwa kama kisukari, presha, kansa n.k.
    Fuata ushauri wa Lizzy hapo, ututumie picha za brand new u!
     
  8. Yakuza

    Yakuza Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo maana ninaomba ushauri
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Punguza chips yai kuku biere masoseji minguruwe mirost maini minyama choma soda bali ongeza mazoezi si ya gym ya kutembea kukimbia(troti) kula matunda kwa sana,ni kweli hata me ukiwa tipwa tipwa shape kama ya michelin nakumwaga tu
     
  10. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa huyu kiapo cha ndoa atakiweza kweli......For nyama uzembe and for kitambi.....For kipara and for stretch marks......until death do us apart.
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingne 2jaribu kufanya kitu kwa faida zetu na sio eti kwa vile fulani anataka iwe hvo, dadaangu ni bora kupunguza unene kuepuka risk za magonjwa kama king'ast alivoshauri na sio usiachwe, (LOVE YOURSELF MORE THAN OTHERS DO FOR YOU)
     
  12. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahaaa menapenda shepu kama yako kama vp njoo kwangu bebi
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ati yeye hakitaki wakati wengine wanasema watakipata lini. mfikishie salamu huyo BF wako
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ile avatar yake ni ya ukweli , wallahi siyo ya kuchonga
     
  15. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Aisee mwache mpenda portable uje kwangu mpenda chubby plumpy gal..ucje ukapata puresha bure mrembo wangu. Akikuona wa kazi gani mie najiuliza ntakupata lini..
     
  16. g

    goodlucksanga Senior Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga supu ya kobe au chura kama wakorea mambo yatakuwa poa tuuuuu.....!!
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uploading......
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah, unajua kuna unene wa asil hata uki fanya mazoez vip utapungua kidogo then utanawir tena cha msing upate m2 atae kupenda kwa dhat, atakae penda umbo lako na tabia yako, inaonekana the guy ame fall out ov luv.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    fanya mazoezi kwa ajili ya afya yako si kwa kumridhisha mtu.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi sikuelewi ! Sasa miturbo yote ikijikondesha sisi wenye mtandao wa miturbo tukapone wapi ?
     
Loading...