Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Figure yangu inanikatisha tamaa! Nifanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Feb 20, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jf, shepu yangu inanikatisha tamaa kwani kila mwanaume anayeniapproach ukichunguza sana unakuta hana upendo wadhati bali alitamani shepu yangu tu ,na ninagundua kuwa ananitamani pale ninapomkubali baada ya siku mbili anataka mzigo, sio siri ninatamani ningezaliwa shepless nahisi ningepata mwanaume atakayenipenda kweli kweli inaniumiza sana kwasababu wengi wao unakuta ni waume za watu na mimi ni mwiko kutembea na mme wa mtu,kwani ninataka kuwa na familia yangu ,nimechoka sina jinsi nifanyaje niweze kumpata mchumba wa kweli? ni maelezo ya rafiki yangu alinielez jana jioni huku analia,ushauri wakuu please!:A S 465:,
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wakiomba mzigo unawaachia ama vipi?
     
  3. Loreen

    Loreen Senior Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja niulize mkuu: amesema hawapi
     
  4. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa bana!
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Pole sana Loreen naelewa unajisikia vibaya, hata kama ni wewe usijali hatujuani humu.
    Usikurupuke na wanaume ni vigumu lkn inawezekana...jitahidi kuuchuna kwa muda fanya shughuli zako tu .....kama unaona umri wa kuolewa unapita hii sasa ndio gia ya wanaume watakutafuna kweli!
    Jifanye huna papara huku ukiomba mungu na kuhudhuria nyumba za ibadan, pia kama ulikuwa mtu wa kinywaji acha walau kwa muda...(kama kweli unataka kuwa na familia yako)
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ikoje shepu yako/yake?
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mwambie atafute-au anangoja hadi atongozwe yeye?
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwambie afanye mazoezi
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Sasa Kisigino naona unataka kusiginwa unamjibu nani sasa hapo mimi au mleta post
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    come on! gal yaani huoni hiyo ni bahati kuwa na shepu bomba au unatamani kua nungayembe nini zaa halafu tuone basi..
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutuelezea umbo lako likoje? maana tupo humu tunaotafuta na unaweza kwua na lile umbo tunalolitafuta lakini hatujabahatika kuliona
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwambie atoe details humu JF....Kuna mapedeshee watampa familia na kumuweka mjini.
     
  13. Loreen

    Loreen Senior Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani sio mimi! umbo la ukweli,namba sita sio nane miguu ya bia ni wa ukweli ila shida ndo hiyooo!
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe Loreen visa vyako huwa vinaniacha hoi bin taaban
     
  15. Loreen

    Loreen Senior Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vipi?
    Da womenizer
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Promo only.
     
  17. Loreen

    Loreen Senior Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tatizo sio anatania!
     
  18. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwambie ani pm
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni PM tuone.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwambie aache papara na atulie, tena anatakiwa kuwa makini sana na wamtongozao!!! Akiwa rahisi kutoa tundi ndo ataumia zaidi......afanye kazi kwa bidii wanaume wa ukweli watajitokeza tu! Pia ningependa kumshauri awe anaanzia urafiki kwanza walau kwa miezi michache.....hii itamsaidia kumtambua mtu kabla hajajihusisha nae kimapenzi!! All the best!
     
Loading...