Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Figo ya upande mmoja kujaa maji

Discussion in 'JF Doctor' started by LUNA, Aug 21, 2012.

  1. L

    LUNA Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada figo ya upande mmoja ikijaa maji inasababishwa na nini na ni njia gani za kujikinga na hilo tatizo
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Maana yake ni kwamba mkojo ukitengezwa hautoki kwenda kwenye kibofu na hatimaje nje. Tatizo hilo hutatuliwa kirahisi kwa kuweka stent (kitu cha kutanua njia ya mkojo toka kwenye figo). unachotakiwa kufanya ni kumuona urologist ili akuandikie prescription ya kufanya kidney ultrasound and may be IVU ili ionekane wapi pameziba na ufanyike utaratibu wa kukuwekea stent. Hii itategemea na jinsi unavyojisikia - maumivu ambayo yanakufanya ushindwe kufanya shughuli zako. Kama ni mjamzito, usihofu sana, huwa inatokea na kupotea baada ya kujifungua.
     
  3. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Berry nactor.
    uyu kaka alinisaidia.nimepona kbsa
    0765377506
     
Loading...