Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Figo ya Mbwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Apr 18, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa alikuwa anaumwa na figo akaenda hospitali. Alipofika akakutana na dokta akamueleza ugonjwa wake!
    Sasa Dokta akaamua kumbadilisha figo.
    Sababu alikosa figo ya binadamu, dokta akaamua kumwekea figo ya Mnyama mgonjwa wake, alijaribu figo ya Mbuzi ikaonekana ni ndogo sana ikashindwa kufanya kazi, Dokta ikabidi abadilishe amuwekee figo ya Ng'ombe ila ikashindwa kufanya kazi sababu ilikuwa kubwa mno, ndipo mwishoni dokta akaamua kumuwekea Mgonjwa wake figo ya Mbwa. Figo hiyo inafanya kazi fresh ila tatizo ni kuwa jamaa(mgonjwa) akitaka kukojoa ni lazma anyanyue mguu mmoja juu kama mbwa anavyokojoa!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Makubwa basi!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sipati picha ukimtazama kutokea nyuma wakati anashushu.
    What a view?
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    makubwa haswaaaaaaaaa
     
  6. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hakuna ukweli wowote hapa sema tu this is a joke na hata kama ni joke it's a pathetic one! Science does not approve that and it has never happened mtu kuwekwa figo la mnyama kisha una act like huyo mnyama. Kama imetokea basi huyo mtu alikuwa ana act tu kufurahisha watu.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dah?
    Uko serious sana mkuu, sipati picha vyenye utajisikia siku ambayo bintiyo mdogo atagundua kuwa kumbe na wewe huwa unaenda haja kubwa.
    Maanake...
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Siunajua mbwa akipiga long safari halafu akiwa unakwenda ugenini huwa anatembea na kukojoa vimikojo kwenye shina la mti au hata kama kunakiukuta au hata kijichaka kama ishara na alama pindi arudipo ili asipotee?
     
Loading...