Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fifa yailazimu Yanga kumlipa Mkenya Ksh Milioni Moja

Discussion in 'Sports' started by erfan, Jan 22, 2012.

  1. e

    erfan Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari nzuri kwani klabu zetu zimezidi ubabaishaji, watu wanaendesha klabu kisanii acha washikishwe adabu. :poa
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa viongozi wa Yanga wa miaka hii ni wababaishaji sijaona mfano wake, halafu wengine ni wanasheria, sijui kwanini wanadhalilisha taaluma zao. Suala la Njoroge lilikuwa awzi hata kwa mimi mbumbumbu wa sheria.
    And they have to pay within 30days, waanze kutembeza bakuli sasa kama kawaida yao.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tena ubabaishaji usio hata na macho,

    huwezi kukataa kumlipa mtu pesa yake eti kwa kuwa hakutuonyesha vyeti vyake,na ilikuwaje kuifundisha timu kwa kipindi choote hicho? baada ya kuona yapo shingoni ndio watu wanakuja na visingizio kibao

    watoe tu hiyo pesa,kwani ubabaishaji umezidi
     
  6. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona unatuchanganya, mchezaji naye anaonyeshaga vyeti? Na kama ingekuwa mpira ni vyeti basi bongo ingechukua kombe la dunia.
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Hiyo Miloni 1 ni Tshs au Kshs?
     
Loading...