Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fifa '12

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Sep 9, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    nimesikia wakuu kwamba 30th of this month ndo EA sports wata release hii game ambayo naskia itakua ni revolution katika game za mpira. naskia jamaa wamewafunika hadi Pes. je una mtazamo gani kuhusu hili? na je waki release itachukua mda gani adi ifike bongo? maana hunitoi kwa game za mpira.
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ebwana sipati picha...!!
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Fifa is good than pes since FIFA 10, To be honest fifa wanaimprove sana every year, pes is static, nimecheza sana game utotoni na nilikuwa uniambii kitu kuhusu pes kiasi cha kubana ela za shule ili nikanunue cd toka enzi za playstation 1, na upenzi huu na game ulinifanya niwe addicted kiasi cha kufumba macho na kununua PS3 kwa hela nyingi ilivyotoka bila kujutia, The things is Champions league licence ndo Pes kinachomlinda kwenye ushindani, but Fifa 2011 tu mpaka leo inanidatisha i cant wait fifa 12, na kama mtu wa mission kaka tafuta God of War 3 ni nomaaaa... hauta jutia pesa yako
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yah mkuu twaingoja itakuwa bomba nimeickia and abt the bolded statement as long as it is in the internet tutaipata tu ata baada ya siku ya

    kuirelease tu.
     
  5. a

    ammah JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cant wait..hivi baada ya muda gani itakuwa kwenye torrent?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kwa quality ya picha pes wakali bana....ila kwa features fifa wako juu
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @hashycool graphics,features FIFA imecover kote,i've played both games and the graphics in FIFA are better! Evn in ps2 the graphics looks so advanced in 2001 hardware! And kuhusu game kufika hku cku hyo hyo,hata kabla ya kutoka litakua lishafka kwnye torrent sites na kua cracked,ni ww tu na bandwith yako na computer ynye muscles za kurun hlo game au console!
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hapo kwnye GOW3 tu mtu wangu ucpime that game is so epic!!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aaaahhh mkuu hata 011 yao ya Play Station3 ni nooma
     
  10. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    wakuu mkumbuke kwamba tarehe 13 wanarelease demo ya hii fifa12. mkuu yeyote mwenye internet ya fasta akidownload atusambazie tuweze test na sisi.
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,851
    Trophy Points: 280
    ikitoka tutaicompress mpaka mb kama 50 then niwaekee link mnaotumia net za mafungu mdownload, hehehe
     
  12. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    shukrani sana mkuundugu mkwawa
     
  13. m

    makuti Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa wote hapo juu wanandugu wenzangu,

    Kwakweli hata me ninaikubali FIFA na nawaaminia kwa viwango vyao na utengenezaji wa game ya mpira katika uhalisia zaidi ya PES na kama kweli ni mpenzi wa game kamwe hauwezi kuikubali PES

    Jamani mwenzenu napenda game sana hasa yenye graphics zaukweli, nikajkuta nimeingia kwenye ulimwengu wa XBOX 360, kilichonitokea nimenunua console 1m very xpnsive na imedumu kwa ,mwaka mmoja tu , jamanmliokuwa na PS 3 bakini humo humo , XBOX 360 HAZIFAI japo ni nzuri sana .


    Navuta nguvu ninunu PS 3 now. thanks
     
  14. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie sioni kabisa hiikituu itakuaje
     
  15. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    yaan tutaisubiri kama dunia nzima ilivyosubiri halo 3
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa wote hapo juu wanandugu wenzangu,

    Kwakweli hata me ninaikubali FIFA na nawaaminia kwa viwango vyao na utengenezaji wa game ya mpira katika uhalisia zaidi ya PES na kama kweli ni mpenzi wa game kamwe hauwezi kuikubali PES

    Jamani mwenzenu napenda game sana hasa yenye graphics zaukweli, nikajkuta nimeingia kwenye ulimwengu wa XBOX 360, kilichonitokea nimenunua console 1m very xpnsive na imedumu kwa ,mwaka mmoja tu , jamanmliokuwa na PS 3 bakini humo humo , XBOX 360 HAZIFAI japo ni nzuri sana .


    Navuta nguvu ninunu PS 3 now. thanks[/QUOTE]

    Kaka hata mimi imeshanikuta, i nilikuwa na x box 360 japokuwa nimeshaiuza, x box haidumu kabisa mazingira yetu ya kibongo bila kuipa update online, pia ikizingua kutengeneza ni tabu compared with playstation product ambazo even sony office posta wanakutengenezea ikizingua,
    Kaka unaeongelea God of war 3 pamoja sana, bado naicheza hii game ni balaa, yaani hapa nilipo naumiza kichwa kumkamata Hermes messenger of Gods, ana spidi ni balaa, yaani ni zaidi ya movie hii game, kweli sony wameonesha hardware capabilities za PS3 kwenye God of War... Gaia a mother of the titans wakati napanda Mount olympus... hata sijui kapotelea wapi
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    fifa.jpg
    mambo hayo!
     
  18. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    safi hiyooo
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @MKATAKIU unaambiwa hapo develepers hawaja push ps3 to its limits...angalia the upcoming Uncharted 3,it is so REAL! Na Gaia utamkuta huko mbele kwnye city of olympus yupo wounded
     
  20. a

    ammah JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    okay wakuu fifa 12 is nw out
     
Loading...