Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fiesta moshi na tanga!

Discussion in 'Entertainment' started by Nospah, Aug 24, 2012.

  1. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamii mnaopatikana moshi na tanga naomba mtoe feedback ya hili tamasha linaloanza leo! Inaonekana kama vile fiesta inapoteza mvuto kwa vijana wa sasa tofauti na mwanzo! Tanga na moshi mmepokeaje hapo kwenu?
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fiesta ndiyo nini?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,084
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo B-12?...
     
Loading...