Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fiesta marufuku Mbeya- Sugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharp lady, Jun 19, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Mbeya Mr. II amepiga marufuku matamasha yote ya FIESTA mkoani mbeya kwa madai kuwa yanaua vipaji vya wasanii. Source status yake ya FB.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Roho inamuuma hajapewa shavu.
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwongo wewe!!!
     
  4. S

    Sharp lady Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni ukweli mtupu kama hutaki kuamini kaa hvyohvyo.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh chuki binafsi hana lolote
     
  6. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuki za wapi binafsi? mwenzako ni mbunge,bado pesa anayo tangia anatoka marekani kuja kugombea ubunge,nadhani hujui hawa watu wa FIESTA wanavyowanyonya wasanii wakati wao wanaingiza mamilioni,kama wanawapenda wawafungulie mikoa yote studio kama alivyofungua studio SUGU hapa mbeya kwa ajiri ya wasanii
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu ni kiazi....,mpaka leo bado hajatambua kuwa amepelekwa bungeni na wananchi wa Mbeya na sio wasanii wenzake..., hili ni jimbo ambalo CDM italipoteza 2015 kwa upumbavu tu wa Sugu...

    Kabla hajatekelea ahadi yake ya kulipiga mnada wa hadhara gari la Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, kabla hajatimiza wazo lake la kuuuza Mgodi wa Kiwira na fedha zitakazopatikana kuwagawia masela wanywee pombe, kesho na keshokutwa sintashangaa atakapotangaza kuudondosha mnara wa kurushia matangazo ya Clouds FM mjini Mbeya, huyu mtu ni janga...!!
     
  8. francismaka

    francismaka Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa..
     
  9. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    The antivirus in operation,,
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duuuh lile beef ndio limefikia hatua hii ... simchezo.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye ndo nani, au kaanza kuchanganyikiwa mapema.
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    fiesta ndo nini kwanza? si kudumisha ufuska tu mi namuunga mkono sugu
     
  13. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameanza kudata huyu
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo hamjamuelewa yeye ni waziri kivuli wa utamaduni inawezekana na hii ni marufuku kivuli.
     
  15. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana waziri wa michezo na utamaduni!!
    Ant-virus...
     
  16. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mWENYE C V KAMILI YA SUGU PLEASE NDIPO TUENDELEE KUJADILI HAYO MENGINE
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Asipokuwa makini atapoteza hicho kiti 2015. Chadema watafute mtu mwingine 2015.
     
  18. i411

    i411 JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    msanii kapewa ubunge matokeo ni usanii 100%
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he is dead wrong kwa ku-deny community freedom to happiness, i hope the event go on..
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani Fiesta inaibua vipaji mikoani? Ni kweli kwamba fiesta haithamini wasanii wa mikoani ndio maana inazunguka na wasanii wake.
     
Loading...