Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

fiesta live arusha now

Discussion in 'Entertainment' started by mareche, Jul 17, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau leo ni fiesta arusa ndani ya uwanja wa sheikh amri abed na muda huu ni wasanii wa zamanmi kidoga mandojo na domo kaya ndo wanapaform waimbo wa wanokunoku
     
  2. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kalapina yupo?
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa wanapanda bele tisakama kazi inaendelea
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    upo wapi mbona sikuoni......?
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijamsikia kwenye list labda badaye
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kalapina si rahisi aje Arusha si unajua alikuwa na beef na nako 2 nako hawezi tia maguu, mbaya zaidi yule member wa n2n waliyempiga abuu nako sasa ndio mkula wa junior nako hao manyoka berlo lao usipime hawaogopi kitu na wamejikita kwenye vurugu zaidi kuliko usanii waulize watoto wa mama na walevi wa shiverz wanawajua vizuri saana
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nipo jukwaa kuu karibu na nibanda cha matangazo kina rangi nyeupe nitafute kwa 07878136625
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu utaibiwa mbona unajirahisisha namna hiyo..
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kiingilio sh ngapi?
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawawezi me mjanja wa atown bana
     
  11. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    kesho atakayekuwa anataka simu used ya kununua anitafute, coz leo simu zitaporwa nyingi saaana si unajua arusha matamasha yakiisha lazima ubabe wa kuporana upo coz wale vijana wa blood ring esso nimewaona na baadhi ya machalii wa kundensa wapo so jamani mtake care ila najua kesho asubuhi watakuja kuziuza hapa shop kwangu stand ya vifodi lazima
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    TOT wanaperfom saa ngapi?
     
  13. m

    mareche JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    buzi la wema ndo linapiga muda huu sijui kama wema leo ataonyesha makalio kwa buku tatu
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wewe huwajui kikosi cha mizinga.hao n2n wanajuwa walichofanyiwa pale namanga.mia
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    njoo tupo kibao hapa kwenye kibanda cheupe.tupo kikazi zaidi.mia
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Aisee watu ni wengi hakuingiliki tena!
     
  17. m

    mareche JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du hip hop imekolea arusha baba jon ana piga vtu watu wote wamesimama hoooooo
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya bana haina majotro kama ndo hivyo sitarajii kuona uzi mara nimetendwa na mwanajf..kama vipi frengwa na sign out..
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    toka huko.....saa hii hakufai tena.....watakusachi
     
  20. m

    mareche JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    preta acha woga kijana
     
Loading...