Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

field work july-september

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Darling, Feb 25, 2009.

  1. D

    Darling Member

    #1
    Feb 25, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii,

    I am looking for an office ya kufanya field work from july to august for my sister.

    She has diploma in Business Administration and now she has enrolled for Degree in Business Administration first year at Colledge of Business Education.

    She is particularly looking for an office which will atleast pay her during the field work.

    Najua hapa kwa wanajamii hapashindikani kitu.
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninavyofahamu mimi ndugu yangu Darling, suala la Field ni la mwanafunzi wenyewe na matarajio yake hasa kwenye chaguzi zake za mahala pa kufanyia field, si maanishi kwamba usimtafutie hapa ila yeye angependa kwenda kufanya wapi field nafikiri ndio ingekaa vizuri sana na kurahisishia waungwana kuweza kutoa msaaada kwa haja hiyo unless awe hajui kabisa pa kwenda kufanyia field na makusudio ni wana JF kupendekeza yeye pa kwenda kufanya field itakayotosheleza matakwa ya Diploma yake na pengine msaada kabisa wa kupata nafasi. Ni Ushari tuu.
     
  3. D

    Darling Member

    #3
    Feb 25, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuntakinte/Wanajamii:

    Ni kweli tunapenda laini laini,especial hawa watoto wa mama.

    Any way if we could assist just to know offices zinazo accept field and pay pls;mwisho wasiku ni mdogo wetu.

    She will prefer in:
    - Administration/Hr
    - Sales & Marketing

    Bank or any organisation where she can get oportunity to learn na si kupanga files.

    Darling
     
Loading...