Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Field field field

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chamng, Sep 22, 2012.

  1. c

    chamng Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    --je ni kila facalty wanafanya field kila mwka???
    -- na kama una loan wote mtapewa 600000??
    --je course zip zenye field??
    MSAADA WENU NI MUHIMU
     
  2. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kila kozi ina field sema wengine wanayo kuanzia first yr, wengne kuanzia 2nd yr na wengne third yr. Kwa sasa pesa ya field ni flat yaan haitolewi kwa %. Kila mtu atapata kiwango sawa regardles of his loan%
     
  3. c

    chamng Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu nimekusoma....
     
  4. J

    JUNK MASTER Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Wakubwa mnisaidie hivi nna field mwaka wa kwanza, bachelor of engineering in civil engineering
     
  5. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu cheki PM
     
Loading...