Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Field attachment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KiuyaJibu, Jul 28, 2010.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Rejea kichwa cha habari hapo juu;ninaomba kufanya mafunzo kwa vitendo (field practical/industrial training) katika taasisi/kampuni/wizara yeyote ambayo itakuwa ina idara (departments) zifuatazo:

    1.Human resources;
    2.Accounts & Finance;
    3.Marketing;
    4.Procurements&Supplies
    .

    Hizo ndizo idara/departments ambazo ninastahili kuzifanyia kazi kwa mujibu wa fani/course ninayosoma. Japo ni mwajiriwa katika taasisi mojawapo ya serikali lakini kutokana na mapungufu ya idara kama tatu ambazo zinakosekana kiutendaji;hivyo ninalazimika kutafuta sehemu nyingine ya mafunzo ili kukidhi matakwa ya fani husika na vigezo vilivyowekwa na chuo pia.

    Ni matumaini yangu kuwa nitafanikiwa kupitia hapa jamvini;natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wale wote watakaotoa ushirikiano katika hili.Natarajia kuanza mafunzo hayo tarehe 02/08/2010 kwa kipindi cha week nane(8).

    Ningependa kusikia kutoka kwenu.

    Kwa mawasiliano zaidi:kiuyajibu@jamiiforums.com,niandikie@live.com
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Si nia yangu kukuvunja moyo ila ulitakiwa ulifanyie kazi mapema chief. Miaka ya karibunivyuo vya elimu ya juu vinamwaga wanafunzi wengi sana kitaani ... kwahiyo hata field attachment, hasa za mjini zinaanza kushindaniwa.
    Jaribu kuomba National Bureau of Statistics(NBS)(www.nbs.go.tz) - napaona kama ni pahala ambapo mahitaji yako ya fani yayatimia...SAHAU KULIPWA POSHO!!
     
  3. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nashukuru,nitalifanyia kazi hilo
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu, hebu jaribu kutembelea:Tafuta injini ya kutafuta kwa lugha ya kiswahili huenda ukafanikiwa kupata mahala kama hapo.

    Pia jitahidi kutafuata maeneo karibu na unapoishi badala ya kwenda mikoa ya mbali halafu kama hawakulipi posho unaweza ushindwe kufanya kazi yako vizuri na badala yake ukabaki kufikiria utaishi vipi
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu, hebu jaribu kutembelea:Tafuta injini ya kutafuta kwa lugha ya kiswahili huenda ukafanikiwa kupata mahala kama hapo.

    Pia jitahidi kutafuata maeneo karibu na unapoishi badala ya kwenda mikoa ya mbali halafu kama hawakulipi posho unaweza ushindwe kufanya kazi yako vizuri na badala yake ukabaki kufikiria utaishi vipi
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani, website niliyokupa siyo sahihi
     
Loading...