Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fidodido

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 7, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dogo mmoja katoka saloon katengeneza nywele kwa mtindo wa fidodido(dread style).Alipokutana na baba yake ambaye ana uwalaza(upara) wa kati alifokewa sana na kuambiwa akanyoe nywele vizuri kwani fidodido ni mtindo wa kihuni.Dogo alirudi kwa kinyozi,akanyoa nywele za kati tu,za pembeni akaziacha kama zilivyo.Baba yake alipomwona akamwambia;'si bure mwanangu,utakuwa unavuta banghi'.Mtoto naye akajibu;'nimeiga style yako ya nywele,like father like son!'.
     
Loading...