Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fidia kwa dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rodgers, Jun 28, 2012.

  1. R

    Rodgers Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Tungeomba mwenye taarifa atujuze kuhusu fidia ya kuvunjwa kwa mkataba wa kampuni ya kufua umeme ya DOWANS.
    Nakumbuka ulijitokeza mjadala mkali na TANESCO wakaenda mahakamani kupinga tozo hiyo. Je wanajamii kuna anayejua imefikia wapi? isije kuwa wamelipana kimya kimya ili kutoamsha hasira za jamii.
     
  2. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ukiona manyoya.....ujue......!!
     
Loading...