Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fidel Castro:Mbuyu uliowashinda wamarekani

Discussion in 'International Forum' started by sulphadoxine, Jun 20, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CIA ilichemka mara 643 kumuua rais huyu
    Rais wa 3 duniani kukaa muda mrefu kwenye madaraka
    Avunja rekodi kuhutubia saa 7 bila kupumzika.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Castro JEMBE la ukweli,...aliwahi kuwaambia hao cia na walamba viatu wenzie risasi ya kumuua yeye bado halijatengenezwa,....yes_we need leaders like castrol.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Masaa yote hayo alikuwa anaongea nini hasa?
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    alikuwa anaongelea jinsi Bodaboda, bajaji na bar... zilivyowapa ajira vijana....
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kiongozi mwenye msimamo,siyo kama wakwetu wanao omba omba nchi za ulaya,
    wakati tuna mali asili nyingi tunawapa bure then wanaenda kuomba.(it does nont make sense)
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mzee wa bay of pigs..frontline mwenyewe na mtoto hatumwi dukani!
     
  7. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli huyu ni kiongozi shupavu, anapaswa kuigwa na viongozi wa afrika, ambao kwa ujumla wapowapo tu hata hawaeleweki wanalofanya.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa issue sio kwamba wameshindwa kumuua, sidhani ..issue ni kwamba walishindwa kupenetrate na kuweka 'contras' maana makachero wa Castro are very effective. Kumuua tu bila ya kuweka watu wao ingelisababisha chaos zaidi na maelfu ingebidi kuhamia Florida kama wakimbizi. Nways, huenda pia wameona mradi wenyewe wa kumuondoa Castro au Cuba kwa ujumla haulipi so why bother?
     
Loading...