Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fidel Castro asema yuko fiti kinoma

Discussion in 'International Forum' started by KIGENE, Oct 22, 2012.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    article-2221040-159E7C31000005DC-393_634x826.jpg
    article-2221040-159E7685000005DC-142_634x471.jpg

    Rais wa zamani wa Cuba Fidel Castro amekanusha vikali taarifa zinazosambazwa na vyombo vya habari vya magharibi na kulikandia hasa gazeti la Hspania la ABC pamoja na mitandao ya kijamii, kwa kuutangazia ulimwengu kuwa afya yake imedorola ile mbaya,Castro alitamba kuwa ni muda sasa ajasumbuliwa na ugonjwa wowote hata walau kuumwa na kichwa.
    Katika makala inayoonyesha picha zilizopigwa na mwanaye Alex Casrto inamuonyesha Fidel Castro mwenye umri wa miaka 86 akiwa katika bustani ya miti na nyingine akiwa anasoma gazeti la Gramma.
    Fidel Castro hajaonekana hadharani tangu Marchi wakati alipokutana na Papa Benedict XVI.
    Fidel Castro alingatuka madarakani mwaka 2006 baada ya kuugua kwa muda na kukabidhi mikoba ya kuendesha taifa la Cuba kwa ndugu yake Raul.
     

    Attached Files:

  2. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Long live Fidel
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    atakua anaanza kudata.........
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Respect comrade Fidel. Do you remember me? I was in Cuba 25 years ago.
     
Loading...